భారీ సెట్స్ లో “ది వారియర్ “యాక్షన్ సీన్స్

Huge Sets for Ram Pothineni’s The Warrior Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Tollywood Movies, Ram Pothineni,Ram Pothineni Movie,Ram Pothineni Telugu Movie,Ram Pothineni New Movie,Ram Pothineni Upcoming Movie,Ram Pothineni Latest News,Krithi Shetty and Ram Pothineni Movie, Krithi Shetty with Ram Pothineni new Movie,Huge Sets for Ram Pothineni Movie The Warrior,The Warrior Movie Updates,The Warrior New Movie,The Warrior upcoming Movie,The Warrior Huge Sets for Movie, The Warrior Action Movie,The Warrior Telugu Movie,The Warrior in Tamil Version,Devi sri Prasad,Music Director Devi sri Prasad,Devi sri Prasad Music For the Warrior Movie, Aadhi Pinisetty,Aadhi Pinisetty in The Warrior,Aadhi Pinisetty in The Warrior Movie,#RAPO19,#rampothineni

శ్రీనివాసా సిల్వర్ స్క్రీన్ బ్యానర్ పై సూపర్ హిట్ “పందెం కోడి “మూవీ ఫేమ్ లింగుస్వామి దర్శకత్వంలో ఎనర్జిటిక్ హీరో రామ్, సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర హీరోయిన్ కృతిశెట్టి జంటగా ఫ్యాక్షన్ నేపథ్యం లో యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “ది వారియర్ ” మూవీ తెలుగు , తమిళ భాషలలో తెరకెక్కుతుంది. ఈ మూవీ లో ఆదిపినిశెట్టి , అక్షర గౌడ్ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. “#RAPO19” మూవీ ప్రస్తుతం రామోజీ ఫిల్మ్ సిటీ లో చిత్రీకరణ జరుపుకుంటుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

హీరో రామ్ ఫస్ట్ టైమ్ పోలీస్ ఆఫీసర్ గా నటిస్తున్న “ది వారియర్ ” మూవీ కై రామోజీ ఫిల్మ్ సిటీ లో ఐదు భారీ సెట్స్ రూపొందాయి. ఫైట్ మాస్టర్ అన్బు- అరివు పర్యవేక్షణలో హీరో రామ్ , ఆది పినిశెట్టి లపై భారీ యాక్షన్ సీన్స్ తెరకెక్కుతున్నాయి. కర్నూలు నేపథ్యంలో సాగే యాక్షన్ సీన్స్ “ది వారియర్ ” మూవీ కి హైలైట్ కానున్నాయి. హీరో రామ్ సినీ కెరీర్ లో భారీ బడ్జెట్ తో తెరకెక్కుతున్న “ది వారియర్ ” మూవీ పై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

17 − twelve =