రవితేజ సినిమాలో సముద్రఖని

Director Samuthirakani Turns Actor For Ravi Teja Movie,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,Tamil Director Samuthirakani Turned Actor,Samuthirakani in Ravi Teja Next Movie,Ravi Teja New Movie Updates

తమిళనాట దర్శకుడిగానూ, నటుడిగానూ మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న సముద్రఖని… తెలుగువారికి కూడా సుపరిచితుడే. మాస్ మ‌హారాజా ర‌వితేజ న‌టించిన‌ ‘శంభో శివ శంభో’(2010), నేచుర‌ల్ స్టార్ నాని న‌టించిన ‘జెండాపై కపిరాజు’(2014)… స‌ముద్ర‌ఖ‌ని ద‌ర్శ‌క‌త్వంలోనే రూపొందాయి. ఓ వైపు దర్శకుడిగా రాణిస్తూనే, మరోవైపు నటుడిగానూ పలు తమిళ చిత్రాలలో నటిస్తూ వస్తున్న ఈ డైరెక్టర్ కమ్ యాక్టర్… ఇప్పుడు నటుడిగా తెలుగు ప్రేక్షకులను కూడా పలకరించడానికి సిద్ధపడుతున్నాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… రవితేజ హీరోగా గోపీచంద్ మలినేని దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా తెరకెక్కబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. శ్రుతి హాసన్ హీరోయిన్‌గా నటించనున్న ఈ కాప్ స్టోరీలో… సముద్రఖని ఓ కీలకపాత్రలో దర్శనమివ్వనున్నాడు. ఆసక్తికరమైన అంశమేమిటంటే… ‘శంభో శివ శంభో’ చిత్రం కోసం రవితేజను డైరెక్ట్ చేసిన ఈ టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్… ఇప్పుడు అదే రవితేజతో వెండితెరను పంచుకోనుండడం విశేషం. మరి… అప్పుడు దర్శకుడిగా రవితేజకు అచ్చొచ్చిన‌ సముద్రఖని… ఇప్పుడు నటుడిగా కూడా క‌లిసొస్తాడేమో చూడాలి.

కాగా… ద‌ర్శ‌క‌ధీరుడు య‌స్.య‌స్.రాజ‌మౌళి రూపొందిస్తున్న క్రేజీ మ‌ల్టీస్టార‌ర్‌ ‘ఆర్ ఆర్ ఆర్’లోనూ స‌ముద్ర‌ఖ‌ని ఓ ముఖ్య పాత్ర పోషిస్తున్నాడు. అలాగే స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌`అల వైకుంఠ‌పుర‌ములో`లోనూ విల‌న్‌గా న‌టిస్తున్నాడ‌ని టాక్‌. సో… 2020లో మూడు క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌ల‌తో తెలుగునాట న‌టుడిగా అదృష్టాన్ని ప‌రీక్షించుకోనున్నాడ‌న్న‌మాట స‌ముద్ర‌ఖ‌ని.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here