చంద్రముఖి పాత్రలో కంగనా రనౌత్ ?

Kangana Ranaut In Chandramukhi Part 2?, Chandramukhi Part 2, Actress Kangana Ranaut, Kangana Ranaut, Raghava Lawrence, Vadivelu, P. Vasu, Raghava Lawrence Latest Movie, Raghava Lawrence Upcoming Movie, Raghava Lawrence Movies, Chandramukhi 2, Chandramukhi 2 2023, Chandramukhi 2 Movie, Chandramukhi 2 Telugu Movie, Chandramukhi 2 Update, Chandramukhi 2 News, Chandramukhi 2 Latest News, Chandramukhi 2 New Update, Chandramukhi 2 Movie Live Updates, Chandramukhi 2 Movie Latest News And Updates, Telugu Filmnagar, Telugu Film News 2022, Tollywood Movie Updates, Latest Tollywood Updates, Latest Telugu Movies News

శివాజీ ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై పి. వాసు దర్శకత్వంలో సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ , నయనతార , జ్యోతిక , ప్రభు ప్రధాన పాత్రలలో తెరకెక్కిన కామెడీ హారర్ చంద్రముఖి తమిళ మూవీ , తెలుగు డబ్బింగ్ వెర్షన్ ఘనవిజయం సాధించిన విషయం తెలిసిందే. చంద్రముఖి పాత్రలో జ్యోతిక అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకుల ప్రశంసలు అందుకున్నారు. ఇప్పుడు చంద్రముఖి సీక్వెల్ చంద్రముఖి 2 మూవీ తెరకెక్కుతుంది.లైకా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై పి. వాసు దర్శకత్వంలో లారెన్స్ హీరోగా చంద్రముఖి 2 మూవీ తెరకెక్కుతుంది. లెజెండ‌రీ కమెడియ‌న్ వ‌డివేలు ఒక ముఖ్య పాత్రలో నటించనున్నారు. కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

బాలీవుడ్ లో పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేస్తూ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని కంగనా రనౌత్ స్టార్ హీరోయిన్గా రాణిస్తున్న విషయం తెలిసిందే. ప్రభాస్ ఏక్ నిరంజన్ , తలైవి , మణికర్ణిక డబ్బింగ్ వెర్షన్స్ తో కంగనా రనౌత్ సౌత్ ప్రేక్షకులకు పరిచయమే. తాజాగా చంద్రముఖి 2 మూవీ లో కంగానా రనౌత్ చంద్రముఖి గా నటించనున్నారని సమాచారం. చంద్రముఖి పాత్రలో కంగనా రనౌత్ తన నటవిశ్వరూపం చూపించడం ఖాయమని అందరూ భావిస్తున్నారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.