‘గల్లీ రౌడీ’ రిలీజ్ డేట్ వాయిదా..!

Sundeep Kishan Latest Movie Gully Rowdy Release Date Gets Postponed,Sundeep Kishan Gully Rowdy Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2021,Latest Tollywood News,Sundeep Kishan New Movie,Sundeep Kishan Latest Movie,Sundeep Kishan Movies,Gully Rowdy,Gully Rowdy Movie,Gully Rowdy Film,Gully Rowdy Telugu Movie,Gully Rowdy Latest 2021 Telugu Movie,Gully Rowdy Movie Updates,Gully Rowdy Latest Updates,Sundeep Kishan,Sundeep Kishan Gully Rowdy,Gully Rowdy Movie Release Date,Gully Rowdy Updates,Gully Rowdy Movie Latest Updates,Gully Rowdy Movie Latest News,Sundeep Kishan Latest News,Sundeep Kishan Gully Rowdy Movie Release,Gully Rowdy Release Date,Hero Sundeep Kishan Gully Rowdy Release Date,Sundeep Kishan Gully Rowdy Release Date,Sundeep Kishan Gully Rowdy Movie Release Date,Sundeep Kishan New Movie Release Postponed,Sundeep Kishan Gully Rowdy Release Date Postponed,Gully Rowdy Release Postponed,Gully Rowdy Movie Postponed,Gully Rowdy Postponed,Gully Rowdy Movie Release Postponed,Sundeep Kishan Gully Rowdy Movie Release Postponed,Sundeep Kishan Gully Rowdy Release Postponed,Gully Rowdy Film Release Postponed,Gully Rowdy Movie Release Update,Gully Rowdy Movie New Release Date,Gully Rowdy New Release Date,Gully Rowdy In September,Sundeep Kishan Upcoming Movie,Sundeep Kishan Latest Movie Update,#GullyRowdy,#GullyRowdyInSeptember

కరోనా సెకండ్ వేవ్ వల్ల పెండింగ్ లో ఉన్న సినిమాలు ఇప్పుడు ఒక్కొక్కటీ రిలీజ్ కు సిద్దమవుతున్నాయి. ఎంత త్వరగా రిలీజ్ చేస్తే అంత మంచిది అని మేకర్స్ కూడా తొందరపడుతున్నారు. అందుకే వారానికి దాదాపు అరడజను వరకూ సినిమాలు థియేటర్లలో సందడి చేస్తున్నాయి. ఇక ఈ శుక్రవారం కూడా పలు సినిమాలు పోటీకి సిద్దంగా ఉండగా.. సెప్టెంబర్ 3న కూడా చాలా సినిమాలు రిలీజ్ కు రెడీగా ఉన్నాయి. అయితే అదే రోజున చాలా సినిమాలు రిలీజ్ అవుతున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అయితే తాజాాగా ఈరేస్ నుండి సందీప్ కిషన్ తప్పుకున్నాడు. జి నాగేశ్వర్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో సందీప్ కిషన్, నేహాశెట్టి హీరోహీరోయిన్లుగా వస్తున్న కామెడీ ఎంటర్టైనర్ ‘గల్లీ రౌడీ’. ఇప్పటికే సెన్సార్ కార్యక్రమాలను పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా సెప్టెంబర్ 3న విడుదల కావాల్సింది. ఆ విషయాన్ని అధికారికంగా ప్రకటించారు కూడా. కానీ ఇప్పుడు అదే రోజులో పలు సినిమాలు రిలీజ్ అవుతుండటంతో తాము కాస్తంత వెనక్కి వెళుతున్నట్టు మేకర్స్ తెలిపారు. అయితే డేట్ మాత్రం ఎప్పుడో చెప్పలేదు కానీ సెప్టెంబర్ లోనే రిలీజ్ చేస్తామని క్లారిటీ ఇచ్చారు.

కాగా ఈ సినిమాలో తమిళ స్టార్ యాక్టర్ బాబీ సింహా కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నాడు. వైవా హర్ష, వెన్నెల కిషోర్, రాజేంద్ర ప్రసాద్, పోసాని కృష్ణ మురళి ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమాకు కోన వెంకట్‌ కథను అందిస్తుండగా… చౌరస్తా రామ్ ఈ సినిమాకు సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.