“గని”ఫస్ట్ లుక్ అద్భుతం – చిరంజీవి

Mega Star Chiranjeevi Shares His Response On Ghani First Look,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Varun Tej,Hero Varun Tej,Actor Varun Tej,Ghani,Ghani Movie,Ghani Film,Ghani Telugu Movie Poster,Ghani Motion Poster,Kiran Korrapati,Ghani First Look,Varun Tej Ghani,Varun Tej Ghani First Look,Varun Tej Ghani Motion Poster,Motion Poster of Ghani,Chiranjeevi,Megastar Chiranjeevi,Chiranjeevi On Ghani First Look,Chiranjeevi About Ghani First Look,Chiranjeevi Response On Ghani First Look

మెగా ప్రొడ్యూసర్ అల్లు అరవింద్ సమర్పణలో రినైసన్స్ పిక్చర్స్ , బ్లూ వాటర్ క్రియేటివ్స్ బ్యానర్స్ పై కిరణ్ కొర్రపాటి దర్శకత్వంలో వరుణ్ తేజ్ హీరోగా బాక్సింగ్ నేపథ్యంలో స్పోర్ట్స్ డ్రామా #VT 10 ” మూవీ రూపొందుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఈ మూవీ లోని తన క్యారెక్టర్ కై హీరో వరుణ్ తేజ్ బాక్సింగ్ లో శిక్షణ పొందారు. బాలీవుడ్ మూవీ “దబంగ్ “ఫేమ్ సాయీ మంజ్రేకర్ కథానాయిక కాగా ఉపేంద్ర , సునీల్ శెట్టి ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. థమన్ ఎస్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

జనవరి 19 వతేదీ బర్త్ డే సందర్భంగా హీరో వరుణ్ తేజ్ సినీ ప్రముఖుల , అభిమానుల శుభాకాంక్షలు అందుకున్నారు. హీరో వరుణ్ తేజ్ బర్త్ డే సందర్భంగా #VT 10 ” మూవీ యూనిట్ మూవీ టైటిల్ ను “గని “అనీ , “గని ” మూవీ లో వరుణ్ తేజ్ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేసింది. వరుణ్ తేజ్ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. మెగా స్టార్ చిరంజీవి , వరుణ్ తేజ్ కు సోషల్ మీడియా ద్వారా బర్త్ డే శుభాకాంక్షలు అందజేశారు. “గని ” మూవీ ఫస్ట్ లుక్ అద్భుతం అనీ , వరుణ్ తేజ్ చిన్నపుడు తనతో ఉన్న ఫొటోను చిరంజీవి సోషల్ మీడియా లో షేర్ చేశారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.