“ఫ్రెండ్ షిప్ “మూవీ గ్లింప్స్ వీడియో రిలీజ్

Friendship Movie Glimpse Video Is Out

సీన్ టో స్టూడియోస్ , సినిమాస్ స్టూడియోస్ బ్యానర్స్ పై జాన్ పాల్ రాజ్ , శ్యామ్ సూర్య సంయుక్త దర్శకత్వంలో ప్రముఖ క్రికెటర్ హర్భజన్ సింగ్ హీరోగా తమిళ , తెలుగు , హిందీ భాషలలో “ఫ్రెండ్ షిప్ “మూవీ రూపొందుతుంది. లోస్లియా మరియనేసన్ కథానాయిక. యాక్షన్ కింగ్ అర్జున్ ఒక కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నారు.

ఈ రోజు వరల్డ్ ఫ్రెండ్ షిప్ డే సందర్భంగా హీరో రానా దగ్గుబాటి చేతుల మీదుగా గ్లింప్స్ ఆఫ్ ఫ్రెండ్ షిప్ వీడియో రిలీజ్ అయ్యింది. ఆ వీడియో ప్రేక్షకులను ఇంప్రెస్ చేసి, మూవీ పై ఆసక్తిని కలిగించింది. ఇప్పటికే రిలీజ్ అయిన “ఫ్రెండ్ షిప్ “మూవీ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ , మోషన్ పోస్టర్ , రజనీకాంత్ ఆంథమ్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి. “ఫ్రెండ్ షిప్ “మూవీ తో క్రికెటర్ హర్భజన్ సింగ్ సినీ కెరీర్ ప్రారంభిస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here