నయనతార “మూకుతి అమ్మన్ “

Star Heroine Nayanthara To Play Goddess In Mookuthi Amman Movie

“మనస్సినక్కరే “(2003 ) మలయాళ మూవీ తో సినీ కెరీర్ ను ప్రారంభించిన నయనతార “అయ్యా “(2005 ) మూవీ తో కోలీవుడ్ , “లక్ష్మీ ” (2006 )మూవీ తో టాలీవుడ్ కు పరిచయం అయ్యారు. తమిళ , తెలుగు భాషలలో పలు సూపర్ హిట్ మూవీస్ లో నటించిన నయనతార, స్టార్ హీరోల మూవీస్ తో పాటు ఉమెన్ సెంట్రిక్ మూవీస్ లో నటిస్తూ టాలీవుడ్ , కోలీవుడ్ లలో లేడీ సూపర్ స్టార్ గా కొనసాగుతున్నారు. “శ్రీ రామ రాజ్యం ” మూవీ లో సీత గా అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి బెస్ట్ యాక్ట్రెస్ గా నంది , ఫిల్మ్ ఫేర్ అవార్డ్స్ అందుకున్నారు.

హీరోయిన్ నయనతార ప్రస్తుతం వేల్ ఫిల్మ్ ఇంటర్నేషనల్ బ్యానర్ పై RJ బాలాజీ దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న భక్తి రస చిత్రం “మూకుతి అమ్మన్ “లో అమ్మవారుగా నటిస్తున్నారు. RJ బాలాజీ, స్మృతి వెంకట్ , యోగి బాబు ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. దర్శకుడు బాలాజీ మాట్లాడుతూ .. “మూకుతి అమ్మన్ ” మూవీ పూర్తి ఆధ్యాత్మిక చిత్రమని , భక్తి కథా చిత్రాలలో ఉండే అన్ని అంశాలతో రూపొందుతుందని తెలిపారు. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన “మూకుతి అమ్మన్ ” మూవీ ఫొటోస్ సోషల్ మీడియా లో వైరల్ గా మారాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here