“వెంకీ మామ ” మూవీ హైలైట్

Venky Mama Movie Team Releases Special Inside Stories To Audience

విక్టరీ వెంకటేష్, నాగచైతన్య హీరోలుగా కె ఎస్ రవీంద్ర దర్శకత్వంలో రూపొందిన కామెడీ ఎంటర్ టైనర్ “వెంకీ మామ ” మూవీ వెంకటేష్ బర్త్ డే సందర్భంగా డిసెంబర్ 13 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. రాశీ ఖన్నా, పాయల్ రాజ్ పుత్ కథానాయికలు కాగా థమన్ సంగీతం అందించారు. సురేష్ ప్రొడక్షన్స్ , పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్స్ పై రూపొందిన వెంకీ మామ ” మూవీ రాజమండ్రి, విశాఖపట్నం, హైదరాబాద్, కశ్మీర్ లలో షూటింగ్ జరుపుకుంది.

“వెంకీ మామ ” మూవీ లో నాగచైతన్య ఆర్మీ ఆఫీసర్ గా నటించిన విషయం తెలిసిందే. యుద్ధ నేపథ్యంలో తెరకెక్కించిన కశ్మీర్ ఎపిసోడ్ ఈ మూవీకి మెయిన్ హైలైట్ అని చిత్ర యూనిట్ వెల్లడించింది. 40 నిమిషాల పాటు సాగే ఈ ఎపిసోడ్ మైనస్ 4 డిగ్రీల వాతావరణం లో గుల్ మార్గ్, సోన్ మార్గ్, పెహల్ గామ్ లలో చిత్రీకరణ జరుపుకుంది. అక్కడ ప్రయాణ సాధనం గుర్రం మాత్రమే. “వెంకీ మామ ” మూవీ ట్రైలర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని మూవీ పై అంచనాలను పెంచింది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here