ధమాకా మూవీ డండ కడియాల్ సాంగ్ ప్రోమో రిలీజ్

Dhamaka Movie Dandakadiyal Song Promo Out Now, Dandakadiyal Song Promo Out Now, Dhamaka Movie Dandakadiyal Song, Dandakadiyal Song Promo, Ravi Teja, Sreeleela, Rao Ramesh, Tanikella Bharani, Ali, Bheems Ceciroleo, Trinadha Rao Nakkina, Ravi Teja Latest Movie, Ravi Teja Upcoming Movie, Ravi Teja Movies, Dhamaka, Dhamaka 2022, Dhamaka Movie, Dhamaka Telugu Movie, Dhamaka Update, Dhamaka News, Dhamaka Latest News, Dhamaka New Update, Dhamaka Movie Live Updates, Dhamaka Movie Latest News And Updates, Telugu Filmnagar, Telugu Film News 2022, Tollywood Movie Updates, Latest Tollywood Updates, Latest Telugu Movies News

పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్స్ పై మాస్ డైరెక్టర్ నక్కిన త్రినాథరావు దర్శకత్వంలో రవితేజ, పెళ్ళిసందD మూవీ ఫేమ్ శ్రీ లీల జంటగా డబుల్ ఇంపాక్ట్ ట్యాగ్ లైన్ తో తెరకెక్కిన మాస్ ఎంటర్ టైనర్ మూవీ ధమాకా డిసెంబర్ 23న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా థియేటర్స్ లో విడుదల కానుంది. భీమ్స్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. ఫన్ , ఫ్యామిలీ ఎమోషన్స్ తో తెరకెక్కుతున్న ఈ మూవీ పోస్టర్స్, గ్లింప్స్, టీజర్ ను చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేయగా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ధమాకా చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన జింతాక్, మాస్ రాజా, వాట్స్‌ హ్యాపెనింగ్‌, డు డు సాంగ్స్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని మూవీ పై అంచనాలను పెంచాయి. తాజాగా చిత్ర యూనిట్ డండ కడియాల్ మాస్ సాంగ్ ప్రోమో ను రిలీజ్ చేసింది. ఈ సాంగ్ ప్రోమో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. డండ కడియాల్ ఫుల్ లిరికల్ సాంగ్ ని చిత్ర యూనిట్ త్వరలోనే రిలీజ్ చేయనుంది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here