ప్రభాస్‌తో ప్రేమ, పెళ్ళి పై కృతి సనన్ స్పందన

Kriti Sanon Responds To Rumours About Dating Prabhas,Telugu Filmnagar,Tollywood Latest,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Upcoming Movies,Tollywood Movies in 2022,Kriti Sanon,Actress Kriti Sanon,Kriti Sanon Upcoming Movies,Kriti Sanon Latest Rumours,Kriti Sanon Responds to Rumours,Kriti Sanon and Prabhas,Kriti Sanon and Prabhas Dating Rumours,Kriti Sanon and Prabhas Rumours Updates,Kriti Sanon Upcoming Movies,Pan Indian Star Prabhas Upcoming Movies

దర్శకుడు ఓం రౌత్ దర్శకత్వంలో పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ , కృతి సనన్ జంటగా భారత చలన చిత్ర చరిత్ర లో అత్యధిక బడ్జెట్ తో, హాలీవుడ్ స్థాయి టెక్నాలజీ తో 3డి ఫార్మాట్ లో రామాయణం ఆధారంగా తెలుగు , హిందీ భాషలలో మైథలాజికల్ మూవీ గా తెరకెక్కిన ఆదిపురుష్ మూవీ 2023 జూన్ 16 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ఈ మూవీ లో హీరో ప్రభాస్ రాముడిగా నటించిన ఈ మూవీ లో సీతగా కృతి సనన్ నటించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

బాలీవుడ్ హీరో వరుణ్ ధావన్ ఒక హిందీ టీవీ షోలో ఇప్పుడు కృతి పేరు మరొకరి మదిలో ఉందనీ , అతను ఇప్పుడు ముంబైలో లేడనీ , దీపికాతో షూటింగ్ (ప్రాజెక్ట్ కె సినిమా) చేస్తున్నాడనీ చెప్పడం తో హిందీ ప్రేక్షకులు కృతితో ప్రభాస్ లవ్ గురించి హింట్ ఇచ్చారని భావించారు. దానితో ప్రభాస్, కృతి సనన్ ప్రేమలో పడ్డారని, డేటింగ్ చేస్తున్నారని పుకార్లు వచ్చాయి. ఈ ప్రచారం జోరుగా సాగుతుండటంతో కృతి సనన్ స్పందించారు.మా తోడేలు (వరుణ్ ధావన్) రియాలిటీ షోలో కొంచెం హద్దులు దాటిందనీ , సరదాగా చేసిన వ్యాఖ్యలు పుకార్లకు కారణం అయ్యాయనీ , ఎవరో ఒకరు తన పెళ్లి తేదీ వెల్లడించే ముందు తనను అసలు విషయం చెప్పనివ్వండనీ , ఈ రూమర్స్ అన్నీ నిరాధారమైనవి. ఫేక్ న్యూస్ అనీ , ఇది ప్రేమ కాదు… పీఆర్ (పబ్లిసిటీ స్టంట్) అంత కంటే కాదనీ కృతి ఇన్ స్టా గ్రామ్ లో పోస్ట్ పెట్టారు .

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here