క్రిస్మస్ సెలబ్రేషన్స్ కు సమంత సిద్ధం

Actress Samantha Akkineni Gears Up For Christmas Celebrations,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2020,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Samantha Akkineni,Heroine Samantha Akkineni,Actress Samantha Akkineni,Samantha Akkineni Gears Up For Christmas Celebrations,Samantha Christmas Celebrations,Tollywood Actress Samantha Christmas Celebrations

ఏసుక్రీస్తు జననానికి గుర్తుగా కోట్లాది మంది ప్రజలు జరుపుకునే మతపరమైన సాంస్కృతిక పండగ క్రిస్మస్. ప్రపంచవ్యప్తంగా క్రిస్మస్ పండగను క్రైస్తవులు మత పరంగానూ , క్రైస్తవేతరులు సంస్కృతికంగానూ జరుపుకుంటారు. క్రిస్మస్ పండగ వేడుకలలో క్రిస్మస్ ట్రీ , లైటింగ్ , బహుమతులు , కొవ్వొత్తులు , అలంకరణలు , ప్రార్ధనలు వంటి వాటికి ప్రాధాన్యత ఉంటుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

తెలుగు , తమిళ భాషలలో స్టార్ హీరోయిన్ గా రాణిస్తున్న సమంత క్రిస్మస్ సెలబ్రేషన్స్ కు శ్రీకారం చుట్టారు. పండగ మూడ్ లో ఉన్న సమంత హైదరాబాద్ లో తన ఇంటిని డెకరేట్ చేస్తున్నారు. సమంత తన ఇంటి వద్ద క్రిస్మస్ ట్రీ ని , గ్రీన్ , రెడ్ కార్డ్ బోర్డు ను రెడీ చేస్తున్నారు. క్రిస్మస్ రోజున స్నేహితులతో ప్రార్ధనలు చేయనున్నారు. లాక్ డౌన్ సమయంలో సమంత గార్డెనింగ్ పై ఫోకస్ పెట్టిన విషయం తెలిసిందే. క్రిస్మస్ పండగ కై తన ఇంటిని డెకరేట్ చేస్తున్న సమంత ఆ ఫొటోస్ ను ఇన్ స్టాగ్రామ్ లో షేర్ చేశారు. సమంత ప్రస్తుతం నందిని రెడ్డి దర్శకత్వంలో తెలుగు , తమిళ భాషా మూవీ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.