మనసు ప్రశాంతంగా ఉండటమే అందం -అనుపమ పరమేశ్వరన్

Actress Anupama Parameswaran Reveals Her Beauty Secret

బ్లాక్ బస్టర్ “ప్రేమమ్ ” మూవీ తో కెరీర్ ప్రారంభించిన అనుపమ పరమేశ్వరన్ సక్సెస్ ఫుల్ “అ ఆ ” మూవీ తో తెలుగు తెరకు పరిచయం అయ్యారు. “ప్రేమమ్ “, “శతమానం భవతి “, “హలో గురు ప్రేమకోసమే “, “రాక్షసుడు ” వంటి సూపర్ హిట్ మూవీస్ లో అనుపమ తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. అనుపమ హీరోయిన్ గా నటించిన “తళ్ళి పోగాదే “తమిళ మూవీ పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ వర్క్ జరుపుకుంటుంది. సూపర్ హిట్ “నిన్నుకోరి ” మూవీ తమిళ రీమేక్ గా “తళ్ళి పోగాదే ” మూవీ రూపొందింది. నిఖిల్ హీరోగా రూపొందనున్న “18 పేజెస్ ” మూవీ లో అనుపమ కథానాయికగా ఎంపిక అయ్యారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

లాక్ డౌన్ తో 6 నెలలుగా ఇంటికే పరిమితం అయ్యి అనుపమ తన కుటుంబ సభ్యులతో ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. షూటింగ్స్ లేకపోతే అనుపమ ఎలా ఉంటారో ఆమె మాటల్లోనే .. కెమెరా ముందు ఉన్నంత వరకే తాను నటిననీ , ఇంటిలోకి అడుగు పెట్టిన వెంటనే పక్కింటి అమ్మాయిలా మారిపోతాననీ , ఇల్లే తన లోకంగా మారిపోతుందనీ, అసలు మేకప్ జోలికే పోననీ , రకరకాల హెయిర్ స్టైల్స్ లో ప్రయోగాలు చేస్తాననీ , ఇంటిలో ఉన్నపుడు అందం కోసం ప్రత్యేక జాగ్రత్తలు తీసుకోననీ, అందం అంటే పై పై మెరుగులు కాదనీ , మన మనసు ప్రశాంతంగా ఉండటమే అందం అనీ , ఆలా ఉండడానికే ఎక్కువ ఇష్ట పడతాననీ అనుపమ చెప్పారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here