పవన్ కళ్యాణ్ మూవీ లో రకుల్ ప్రీత్ ?

Actress Rakul Preet Singh To Act Opposite Pawan Kalyan For The First Time In Director Krish Upcoming Movie

శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ , బే వ్యూ బ్యానర్స్ పై వేణు శ్రీరామ్ దర్శకత్వంలో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా కోర్ట్ డ్రామా “వకీల్ సాబ్ ” మూవీ రూపొందుతున్న విషయం తెలిసిందే. బాలీవుడ్ సూపర్ హిట్ “పింక్ ” మూవీ తెలుగు రీమేక్ గా “వకీల్ సాబ్ ” మూవీ రూపొందుతుంది. పవన్ కళ్యాణ్ కమ్ బ్యాక్ మూవీ గా రూపొందుతున్న ఈ మూవీ కి థమన్ ఎస్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. ఈ మూవీ తో పాటు పవన్ కళ్యాణ్ క్రిష్ దర్శకత్వంలో ఒక మూవీ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు.

సీనియర్ నిర్మాత ఏ ఎమ్ రత్నం నిర్మాణ సారథ్యంలో క్రిష్ దర్శకత్వం లో పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా పీరియాడిక్ డ్రామా భారీ బడ్జెట్ తో “విరూపాక్ష “(వర్కింగ్ టైటిల్ ) రూపొందుతుంది. ఈ మూవీ లో స్టార్ హీరోయిన్ రకుల్ ప్రీత్ ఒక సాంగ్ , కొన్ని సీన్స్ లో నటిస్తారని సమాచారం. రకుల్ తన సినీ కెరీర్ లో ఫస్ట్ టైమ్ పవన్ కళ్యాణ్ తో నటించనున్నారు. రకుల్ ప్రస్తుతం ” ఎటాక్ “, ” ఛలే ఛలో “(హిందీ ), “అయిలాన్ “, “ఇండియన్ 2 “(తమిళ ), ఒక తెలుగు మూవీ లో నటిస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here