లవ్ టుడే హీరోయిన్ ఇవాన ఫేవరెట్ హీరో

Love Today Actress Ivana Reveals Her Favourite, Actress Ivana Reveals Her Favourite, Ivana Reveals Her Favourite Hero, Love Today Actress Ivana, Actress Ivana, Sathyaraj, Raadhika Sarathkumar, Pradeep Ranganathan, Ivana, Raveena Ravi, Yogi Babu, Pradeep Ranganathan Latest Movie, Pradeep Ranganathan Upcoming Movie, Pradeep Ranganathan Movies, Love Today, Love Today 2022, Love Today Movie, Love Today Telugu Movie, Love Today Update, Love Today News, Love Today Latest News, Love Today New Update, Love Today Movie Live Updates, Love Today Movie Latest News And Updates, Telugu Filmnagar, Telugu Film News 2022, Tollywood Movie Updates, Latest Tollywood Updates, Latest Telugu Movies News

సూపర్ హిట్ అనురాగ కరిక్కిన్ వెళ్ళం మూవీ తో మలయాళ చిత్ర పరిశ్రమకు పరిచయం అయిన కేరళ బ్యూటీ ఇవాన నాచ్చియార్ మూవీ తో కోలీవుడ్ కు పరిచయం అయ్యారు. శివకార్తికేయన్ హీరో మూవీ లో నటించిన ఇవాన లవ్ టుడే తమిళ మూవీ తో బ్లాక్ బస్టర్ అందుకున్నారు. బ్లాక్ బస్టర్ లవ్ టుడే తమిళ మూవీ తెలుగు డబ్బింగ్ వెర్షన్ లవ్ టుడే మూవీ తో టాలీవుడ్ కు పరిచయం అయ్యారు. ఆ మూవీ లో ఇవాన తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

తాజా ఇంటర్యూలోకేరళ బ్యూటీ ఇవాన మాట్లాడుతూ .. తెలుగు సినిమాలు చూస్తూనే ఉంటాననీ , హ్యాపీ డేస్ నుంచి జాతి రత్నాలు వరకూ అన్ని సినిమాలు చూశాననీ , తెలుగులో తన ఫేవరేట్ హీరో అల్లు అర్జున్అనీ , ఆయన సినిమాలను తప్పకుండా చూస్తుంటాననీ , ఆయన యాక్టింగ్ .. డాన్స్ అంటే తనకు చాలా ఇష్టమనీ చెప్పారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here