‘లిటిల్ సోల్జర్స్’ – బేబీ కావ్య సూపర్ కామెడీ

Baby Kavya Super Comedy Scene From Little Soldiers Movie

కావ్య, బాలాదిత్య బాల నటులుగా 1996 లో వచ్చిన ‘లిటిల్ సోల్జర్స్’ చిత్రం అందరికీ గుర్తుండే ఉంటుంది కదా. చిన్నపిల్లలు ఇప్పటికీ ఈ సినిమాను ఎంతో ఇష్టపడతారు. ఇక ఈ చిత్రంలో నటించిన బేబీ కావ్యను కూడా ఎవ్వరూ మరిచిపోలేరు. ఈ సినిమాకు కావ్యనే ఒక పిల్లర్ అని చెప్పడంలో ఎలాంటి సందేహం లేదు. అప్పట్లో కావ్యకు బెస్ట్ చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్ కేటగిరిలో నేషనల్ అవార్డు కూడా లభించిందంటేనే చెప్పొచ్చు కావ్య ఏ రేంజ్లో నటించిందో. ఈ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా నుండి బేబీ కావ్య చేసిన కామెడీ సీన్ మీకోసం. ఈకింద లింక్ క్లిక్ చేసి.. చూసి ఎంజాయ్ చేయండి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కోటా శ్రీనివాస రావు, గిరిబాబు, బ్రహ్మానందం, రాళ్ళపల్లి, సుధాకర్, హీరా ఈ సినిమాలో కీలక పాత్రల్లో నటించారు. మనకి ‘అమృతం’ వంటి బ్లాక్ బస్టర్ సీరియల్ ను అందించిన నిర్మాత గుణ్ణం గంగరాజు ఈ చిత్రానికి డైరెక్టర్. కావ్య దర్శకుడు అయిన గుణ్ణం గంగరాజు మేనకోడలు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here