“హెలెన్ ” మూవీ హిందీ రీమేక్ లో జాన్వీ కపూర్

Actress Janhvi Kapoor To Play The Lead Role In Helen Movie Hindi Remake

లెజెండరీ యాక్ట్రెస్ శ్రీదేవి తనయ జాన్వీ కపూర్ సూపర్ హిట్ “ధడక్ ” మూవీ తో బాలీవుడ్ కు పరిచయం అయ్యారు. జాన్వీ కపూర్ నటించిన “గుంజన్ సక్సేనా :ది కార్గిల్ గర్ల్ “, “రూహి అఫ్జానా” మూవీస్ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. కార్తీక్ ఆర్యన్ , జాన్వీ కపూర్ జంటగా “దోస్తానా 2 ” మూవీ చిత్రీకరణ జరుపుకుంటుంది. మలయాళ హిట్ మూవీ “హెలెన్ ” హిందీ రీమేక్ లో నటించాలని ఉందని జాన్వీ కపూర్ వెల్లడించిన విషయం తెలిసిందే. ఇప్పడు జాన్వీ కపూర్ కోరిక నెరవేరింది.

వినీత్ శ్రీనివాసన్ నిర్మాతగా హ్యాబిట్ ఆఫ్ లైఫ్ , బిగ్ బ్యాంగ్ ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్స్ పై మథుకుట్టి దర్శకత్వంలో అన్నా బెన్ ప్రధానపాత్రలో రూపొందిన సర్వైవల్ థ్రిల్లర్ “హెలెన్ ” మలయాళ మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. అనుకోని పరిస్థితులలో కోల్డ్ స్టోరేజ్ లో చిక్కుకున్న యువతి ఎదుర్కొన్న సమస్యల నేపథ్యంలో “హెలెన్ ” మూవీ రూపొందింది. ఇప్పుడు “హెలెన్ ” మూవీ హిందీ రీమేక్ ను జీ స్టూడియోస్ తో కలసి బోనీ కపూర్ నిర్మించనున్నారు. ఈ మూవీ లో హీరోయిన్ గా జాన్వీ కపూర్ ఎంపిక అయ్యారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here