2018 టాలీవుడ్ బెస్ట్ ఫీమేల్ యాక్ట్రెస్?

ఒక సినిమాలో హీరోకి ఎంత ప్రాముఖ్యత ఉంటుందో ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. కానీ ఎంత హీరో ఉన్నా.. హీరోయిజం చూపించినా.. కాస్త గ్లామర్ లేకపోతే మాత్రం ఏదో వెలితిగానే ఉంటుంది. అలా అని హీరోయిన్ కేవలం గ్లామర్ కు మాత్రమే అనుకుంటే పొరపాటే… వారి ప్రాధాన్యత ఉన్న సినిమాలు… వారి వల్లే నడిచే సినిమాలు చాలానే ఉంటాయి. ఇక ఈమధ్య కాలంలో అయితే హీరోయిన్లు తమకు సినిమాలో ప్రాధాన్యత ఉన్న పాత్రలే ఎంచుకొని…వారిలో ఉన్న టాలెంట్ ను చూపించుకోవడానికే ఎక్కువ ఇంట్రెస్ట్ చూపిస్తున్నారు. అందుకే ఇటీవల లేడి ఒరియెంటెడ్ సినిమాలు కూడా ఎక్కువయ్యాయి. మరి ఈ ఏడాది ఎన్నో సినిమాలు వచ్చాయి.. ఎంతో మంది హీరోయిన్లు తమ నటనతో…విభిన్న పాత్రలతో అలరించారు. మరి వారిలో మీకు నచ్చిన ఫీమేల్ యాక్ట్రెస్ ఎవరో ఓటు వేసి 2018 టాలీవుడ్ బెస్ట్ ఫీమేల్ యాక్ట్రెస్ ఎవరో తెలపండి?

సమంత – రంగస్థలం
కీర్తి సురేష్ – మహానటి
అనుష్క – భాగమతి
పూజాహెగ్డే – అరవిందసమేత
తొలిప్రేమ – రాశి ఖన్నా
ఆర్ఎక్స్ 100 – పాయల్ రాజ్ పుత్

2018 టాలీవుడ్ బెస్ట్ ఫీమేల్ యాక్ట్రెస్?

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=Xu8P7-r76sk]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here