స్పీడుమీదున్న జక్కన్న – ఫస్ట్ షెడ్యూల్ కంప్లీట్

RRR Completes its First Schedule,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2018,#RRR,RRR Movie Latest Updates,First Schedule of RRR Movie,RRR Movie Latest Details,Rajamouli About RRR Movie,Jr NTR and Ram charan Completes its RRR Movie First Schedule
RRR Completes its First Schedule

దర్శకధీరుడు రాజమౌళి దర్శకత్వంలో ఆర్ఆర్ఆర్ సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇటీవలే లాంఛనంగా ప్రారంభించిన ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుపుకుంటుంది. మొదటి షెడ్యూల్‌లో భాగంగా ఎన్టీఆర్, చెర్రీలపై కొన్ని భారీ యాక్షన్ సన్నివేశాలను తెరకెక్కించాడు రాజమౌళి. అయితే ఇప్పుడు ఫస్ట్ షెడ్యూల్ కంప్లీట్ అయినట్టు తెలుస్తోంది. ఈ విషయాన్ని జక్కన్నే స్వయంగా తన ట్విట్టర్ ద్వారా తెలిపాడు. ఆర్ఆర్ఆర్ ఫస్ట్ షెడ్యూల్ పూర్తయిందని తెలిపి.. రేపు జరగబోయే ఎన్నికల గురించి కూడా ప్రస్తావించాడు. ఫస్ట్ షెడ్యూల్ ఫూర్తయింది..ఇప్పుడు ఓటు వేసే టైమ్.. మీ అందరూ ఓటు వేయడానికి సిద్దంగా ఉన్నారా? అంటూ ట్విట్టర్ లో ట్వీట్ చేశాడు.

 

మరి అప్పుడే రాజమౌళి ఫస్ట్ షెడ్యూల్ ను పూర్తిచేశాడంటే ..ఈ రేంజ్ లో..ఇంత ఫాస్ట్ గా షూటింగ్ పూర్తి చేస్తే వచ్చే ఏడాదే సినిమా రిలీజ్ చేసేయొచ్చు. మరి చూద్దాం..ఏం జరుగుతుందో. ఇక ఈ నెల 12 న కూడా ఏదో సర్ ప్రైజ్ ఉందని వార్తలయితే వస్తున్నాయి. మరి అందులో ఎంత నిజముందో ఆ రోజే తెలుస్తుంది. కాగా ఈ చిత్రాన్ని డీవీవీ దానయ్య భారీ బడ్జెట్‌తో తెరకెక్కిస్తుండగా.. కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here