మరో మల్టీ స్టారర్ మూవీ

Nagarjuna Multistarrer Movie with Kalyan Ram, Kalyan Ram Nagarjuna Multistarrer Movie, Tollywood Multistarrer Movies, Nagarjuna Another Multistarrer Movie With Kalyan Ram, Latest Multistarrer Movies,Telugu Filmnagar, Latest Telugu Movie News, Telugu Film News 2018, Tollywood Movie Updates
Another Multstarrer for Nagarjuna

ఇప్పుడు టాలీవుడ్ లో మల్టీ స్టారర్ సినిమాల హవా నడుస్తుంది. ఇద్దరు హీరోలు కలసి ఒక సినిమాలో నటించడమన్నది చిత్రసీమ కు శుభ పరిణామం. మల్టీ స్టారర్ చిత్రాలలో నటించడం కింగ్ నాగార్జున కు కొత్త కాదు. ప్రస్తుతం నేచురల్ స్టార్ నాని తో మల్టీ స్టారర్ చిత్రంలో నటిస్తున్న నాగార్జున,మరో మల్టీ స్టారర్ చిత్రం లో నటించడానికి పచ్చ జెండా ఊపారు.

అతనొక్కడే,పటాస్,జై లవ కుశ వంటి బ్లాక్ బస్టర్ సినిమాలు నిర్మించిన కళ్యాణ్ రామ్ తన స్వంత బ్యానర్ఎన్టీఆర్ ఆర్ట్స్ పై ఒక భారీ చిత్రాన్నిమల్టీ స్టారర్ గా రూపొందించ బోతున్నారు. ఆ సినిమాలో కళ్యాణ్ రామ్ తో పాటు నాగార్జున నటించనున్నారు. ఈ సినిమాలో నాగార్జున కేరక్టర్ కొత్తగా ఉంటుందని,కథ వినగానే ఓకే చేశారని, పవన్ సాధినేని దర్శకుడని సమాచారం. నానితో చేసే సినిమా షూటింగ్ పార్ట్ ముగియగానే కళ్యాణ్ రామ్సినిమాలో నాగార్జున నటించనున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=irv4gL1SXRo]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here