రొమాంటిక్ కామెడీ తో రానున్న “అమీ తుమీ” డైరెక్టర్

రొమాంటిక్ కామెడీ తో రానున్న అమీ తుమీ డైరక్టర్,టాలీవుడ్ మూవీ న్యూస్,తెలుగు ఫిలింనగర్,తెలుగు ఫిల్మ్ న్యూస్,తెలుగు సినిమా న్యూస్,డైరక్టర్ మోహన్ కృష్ణ ఇంద్రగంటి,మోహన్ కృష్ణ ఇంద్రగంటి లేటెస్ట్ మూవీ,మోహన్ కృష్ణ తదుపరి సినిమా,ఇంద్రగంటి మోహన్ కృష్ణ నెక్స్ట్ ఫిల్మ్
రొమాంటిక్ కామెడీ తో రానున్న అమీ తుమీ డైరక్టర్

“అష్టా చెమ్మా,” “జెంటిల్ మాన్” వంటి వైవిధ్యభరితమైన సినిమాలను అందించిన డైరెక్టర్ మోహన్ కృష్ణ ఇంద్రగంటి, తాజాగా “అమీ తుమీ” సినిమాతో ఫుల్ క్రేజ్ ను సంపాదించారు. పక్కా కామెడీ ఎంటర్టైనర్ గా రూపొందిన ఈ సినిమా అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను బాగా గిలిగింతలు పెట్టి నవ్వించింది. చిన్న సినిమాగా రిలీజై 25 రోజులలో.. 60 కేంద్రాలలో ప్రదర్శింపబడుతూ చిన్న తరహా సినిమాల సత్తా ఏంటో బాక్స్ ఆఫీస్ వద్ద నిరూపిస్తుంది.

ఈ నేపథ్యంలో మోహన్ కృష్ణ తదుపరి సినిమాపై సర్వత్రా ఆసక్తి నెలకొంది. ఎప్పుడూ వైవిధ్యానికి ప్రాధాన్యతనిచ్చే ఈ “అమీ తుమీ” డైరెక్టర్ ఈ సారి ఏవిధమైన కథను ఎంచుకుంటాడు? అని ప్రేక్షకులతో పాటు .. ఫిల్మ్ నగర్ లో కూడా ఒక ఆసక్తి కనపడుతుంది.

ఈ నేపథ్యంలో మోహన్ కృష్ణ తన తదుపరి సినిమాపై పెదవి విప్పారు. తాజాగా జరిగిన ఓ ఇంటర్వ్యూ లో తన నెక్స్ట్ ఫిల్మ్ రొమాంటిక్ కామెడీ జానర్ లో ఉంటుందని వెల్లడించారు. గతంలో ఈయన నాగ చైతన్య తో కలసి ఓ సినిమా చేయడానికి కథ ను రెడీ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఎందుకో మరి ఈ సినిమా కార్యరూపం దాల్చలేదు. అయితే ఇప్పుడు చైతు తో కలసి సెట్స్ పైకి వేళ్తాడో లేక తన కథకు మరో హీరోను సెలెక్ట్ చేసుకుంటాడో తెలియాలంటే కొంతవరకు వేచి చూడాల్సిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=yH6MjJgQ3sM]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here