కాలాన్ని వెన‌క్కి తీసుకువెళ్ళిన `వెంకీమామ‌`

Venkatesh Retro Look In Venky Mama,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Updates,Venkatesh New Look in Venky Mama,Venky Mama Movie Updates,Venky Mama Latest News,Venkatesh New Movie Updates

క‌థానాయ‌కుడిగా త‌న ప్ర‌యాణాన్ని ఎప్పుడైతే మొద‌లుపెట్టారో… అటుఇటుగా అదే స‌మ‌యానికి ప్రేక్ష‌కుల‌ను కూడా తీసుకెళ్ళ‌బోతున్నారు విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్. స‌రిగ్గా చెప్పాలంటే… కాలాన్ని వెన‌క్కి తీసుకెళ్ళి మ‌రీ వినోదాలు పంచ‌నున్నారు. అయితే, ఇదంతా `వెంకీమామ‌` చిత్రంలోని పాట‌ కోస‌మే సుమా. `వింటేజ్ వెంకీ`ని గుర్తుచేసేలా డిజైన్ చేసిన ఈ రెట్రో నంబ‌ర్‌… వెంకీ ఫ్యాన్స్‌నే కాదు కామ‌న్ ఆడియ‌న్స్‌ని కూడా మెస్మ‌రైజ్ చేసేలా ఉంటుంద‌ని టాక్‌.

ఇందులో ఓల్డ్ – ఫ్యాష‌న్డ్ బ్లేజ‌ర్‌, బెల్ బాట‌మ్ పాంట్స్‌లో వెంకీ త‌న చిందుల‌తో క‌నువిందు చేయ‌నున్నారు. `ఆర్ ఎక్స్ 100` భామ పాయ‌ల్ రాజ్ పుత్ తో వెంకీ ఆడిపాడిన `ఎన్నాళ్ళ‌కో` పాట‌లో…. ఈ త‌ర‌హా వాతావ‌ర‌ణం క‌నిపించ‌నుంది. థ‌మ‌న్ స్వ‌ర‌ప‌రిచిన ఈ గీతం తాలూకు లిరిక‌ల్ వీడియోని శ‌నివారం (న‌వంబ‌ర్ 16) విడుద‌ల చేయ‌బోతున్నారు. ఈ సంద‌ర్భంగా రిలీజ్ చేసిన రెట్రో పోస్ట‌ర్ లోనే వింటెజ్ లుక్‌లో వెంకీ అద‌ర‌గొడుతున్నారు. మ‌రి… ఈ పాట వెండితెర‌పై ఎలా ఉంటుందో తెలియాలంటే విడుద‌ల తేదీ వ‌ర‌కు వేచిచూడాల్సిందే.

డి.సురేశ్ బాబు, టీజీ విశ్వ‌ప్ర‌సాద్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న `వెంకీమామ‌`కి బాబీ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తున్నాడు. ఇందులో వెంకీ-పాయ‌ల్ జోడీతో పాటు నాగ‌చైత‌న్య‌, రాశీఖ‌న్నా మ‌రో జంట‌గా న‌టిస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here