‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’ నుండి రాబోతున్న ఫస్ట్ సింగిల్..?

Sarileru Neekevvaaru Movie First Single,Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,Sarileru Neekevvaaru First Single,Sarileru Neekevvaaru Movie Songs,Sarileru Neekevvaaru Telugu Movie Songs

అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, రష్మిక జంటగా రూపొందుతున్న తెరకెక్కుతున్న ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ సరిలేరు నీకెవ్వరు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ కేరళాలో జరుపుకుంటుంది. ఒక సాంగ్ ను, కొన్ని కీలక సన్నివేశాలను అక్కడ తెరకెక్కిస్తారట చిత్రయూనిట్.

ఇక ఇదిలా ఉండగా ఫ్యాన్స్ కి ఓ గుడ్ న్యూస్ ఇవ్వనుంది చిత్రయూనిట్. ‘సరిలేరు’ ఫస్ట్ సింగిల్ రిలీజ్ కి డేట్ ఫిక్స్ చేశారట. డిసెంబర్ 1 న మొదటి పాటను విడుదల చేసేందుకు ఇప్పటికే సన్నాహాలు జరుగుతున్నాయట. త్వరలోనే ఫస్ట్ సింగిల్ రిలీజ్ డేట్ ను అఫీషియల్ గా అనౌన్స్ చేస్తారని సమాచారం. మరి చూద్దాం ఆ రోజు రిలీజ్ చేస్తారో..?లేదో?

కాగా ఈ సినిమాలో విజయశాంతి ఓ కీలక పాత్రలో నటిస్తుండగా..ప్రకాష్ రాజ్, రాజేంద్ర ప్రసాద్, ఆది పినిశెట్టి ఆయా పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. అనిల్ సుంకర, దిల్ రాజు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతి కానుకగా విడుదలచేయనున్నారు. ఇక మహేష్ మొదటిసారి ఆర్మీ ఆఫీసర్ పాత్రలో కనిపించనుండటంతో చిత్రంపై అభిమానుల్లో భారీ అంచనాలున్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here