‘దర్బార్’ మోషన్ పోస్టర్ రిలీజ్ చేయనున్న బిగ్ స్టార్స్

Top Stars To Uneveil Darbar Motion Poster,latest telugu movies news, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,Darbar Motion Poster,Darbar Movie Motion Poster,Darbar Movie Latest Updates,Rajinikanth Darbar Movie Poster

మురగదాస్ దర్శకత్వంలో సూపర్ స్టార్ రజినీ కాంత్, నయనతార ప్రధాన పాత్రల్లో దర్బార్ సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా షూటింగ్ ఇటీవలే ముగిసింది. ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమా ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు మొదలుపెట్టారు. ఇక ఇప్పటికే ఈ సినిమా నుండి రజినీకాంత్ కు సంబంధించి పలు లుక్స్ ను రిలీజ్ చేయగా తాజాగా ఈ సినిమా నుండి మోషన్ పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేయడానికి ముహూర్తం ఫిక్స్ చేశారు.

రేపు ఈ సినిమా మోషన్ పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేయనున్నారు. అయితే ముగ్గురు బిగ్ స్టార్స్ ఈ సినిమాకు సంబంధించి మోషన్ పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేస్తున్నారు చిత్రయూనిట్. తెలుగు, తమిళ్ మోషన్ పోస్టర్ ను కమల్ హాసన్, మలయాళంలో మోహన్ లాల్, హిందీలో సల్మాన్ ఖాన్ రిలీజ్ చేయనున్నారు.

కాగా ఈ సినిమాలో బాలీవుడ్ న‌టుడు ప్ర‌తీక్ బ‌బ్బ‌ర్‌తో పాటు చెన్నై భామ నివేదా థామ‌స్ , మ‌ల‌యాళ న‌టుడు చెంబన్ వినోద్ జోస్ ముఖ్య పాత్ర‌లు పోషిస్తున్నారు. లైకా ప్రొడక్షన్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి అనిరుద్ రవిచందర్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. ఈ సినిమాను 2020 సంక్రాంతికి పండుగా సందర్భంగా జనవరి 9వ తేదీన రిలీజ్ చేసే ప్లాన్ లో వున్నారు. ఇక దాదాపు పాతికేళ్ల తర్వాత రజినీ పోలీస్ ఆఫీసర్‌గా నటిస్తుండటంతో ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలే ఉన్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here