`చద‌రంగం` ఆడుతున్న నితిన్‌?

Interesting Title For Nithiin New Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Nithiin Upcoming Movie Title,Nithiin Next Film Title,Nithiin Latest movie Title

యువ కథానాయకుడు నితిన్, టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్ చంద్రశేఖర్ యేలేటి కాంబినేష‌న్‌లో ఓ కాన్సెప్ట్ ఓరియెంటెడ్ మూవీ రూపొందుతున్న‌ సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం చిత్రీకరణ దశలో ఉన్న ఈ సినిమాకి ‘చదరంగం’ అనే టైటిల్‌ను పరిశీలిస్తున్నారని టాక్. ఈ చిత్రంలో నితిన్ చెస్ ప్లేయ‌ర్ గా దర్శనమివ్వనున్నాడ‌ట. అందుకే ‘చదరంగం’ అనే టైటిల్ అయితే బాగుంటుందని చిత్ర యూనిట్ భావిస్తోందట. త్వరలోనే ఈ టైటిల్‌కు సంబంధించి క్లారిటీ వచ్చే అవకాశం ఉంది.

నితిన్‌కి జోడీగా ర‌కుల్ ప్రీత్ సింగ్‌, ప్రియా ప్ర‌కాశ్ వారియ‌ర్ నాయిక‌లుగా న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని భ‌వ్య క్రియేష‌న్స్ ప‌తాకంపై వి.ఆనంద్ ప్ర‌సాద్ నిర్మిస్తున్నారు. వ‌చ్చే ఏడాది ప్ర‌థ‌మార్ధంలో ఈ సినిమా రిలీజ్ కానుంది.

ప్రస్తుతం నితిన్ చేతిలో `భీష్మ‌`, `రంగ్ దే` చిత్రాలు కూడా ఉన్నాయి. ‘భీష్మ’ క్రిస్మస్ కానుకగా డిసెంబర్‌లో విడుదల కానుండగా… ‘రంగ్ దే’ 2020 వేసవికి తెరపైకి రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here