మ్యాంగో మ్యూజిక్ ద్వారా తూటా మూవీ సాంగ్ రిలీజ్

Yetu Manam Pogalam Song From Thoota Movie Out Now,Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,Yetu Manam Pogalam Song,Yetu Manam Pogalam Full Song,Thoota Movie Songs,Thoota Telugu Movie Songs

ఘర్షణ, ఏ మాయ చేసావె, ఎటో వెళ్ళి పోయింది మనసు, సాహసం శ్వాసగా సాగిపో వంటి సూపర్ హిట్ మూవీస్ దర్శకుడు గౌతమ్ వాసుదేవ్ మీనన్ దర్శకత్వంలో ధనుష్, మేఘ ఆకాష్ జంటగా తూటా మూవీ రూపొందింది. ఎన్నై నోకి పాయుమ్ తోటా తమిళ మూవీ తెలుగు డబ్బింగ్ వెర్షన్ తూటా మూవీ. శశికుమార్, సునైనా ముఖ్యపాత్రలలో నటించారు దర్భుక శివ సంగీతం అందించారు.

విజయభేరి వారి తూటా మూవీ లోని ఒక సాంగ్ రిలీజయింది. దర్భుక శివ స్వరకల్పనలో చైతన్య ప్రసాద్ రచన సిద్ శ్రీరామ్, శాషా తిరుపతి గానం చేసిన ఎటు మనం పోగలం సాంగ్ మ్యాంగో మ్యూజిక్ ద్వారా రిలీజయింది. మెలోడీ సాంగ్స్ కు పెట్టింది పేరైన సిద్ శ్రీరామ్ గళంలో జారు వాలిన ఎటు మనం పోగలం సాంగ్ వీనుల విందుచేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here