సూపర్ హిట్ మూవీ ధృవ సీక్వెల్ ధృవ 2 ?

A sequel to Ram Charan Dhruva in the Offing?, Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates,Ram Charan Dhruva sequel,Dhruva Movie sequel,Ram Charan Offing For Sequel Of Dhruva Movie

మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ తేజ్ హీరోగా సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వం లో గీతా ఆర్ట్స్ బ్యానర్ పై రూపొందిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ ధృవ మూవీ 2016 సంవత్సరంలో రిలీజయి ఘనవిజయం సాధించింది. రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ హీరోయిన్ గా నటించిన ధృవ మూవీ లో తమిళ హీరో అరవింద్ స్వామి ప్రతినాయకుడిగా నటించడం విశేషం. తమిళ బ్లాక్ బస్టర్ మూవీ తని ఒరువన్ కు అధికారిక తెలుగు రీమేక్ ధృవ మూవీ.

ఇప్పుడు ఆమూవీ సీక్వెల్ ధృవ 2 రూపొందనుందని సమాచారం. హీరో రామ్ చరణ్ సిన్సియర్ పోలీస్ ఆఫీసర్ గా అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షక, అభిమానుల ప్రశంసలు పొందారు. ధృవ మూవీ రామ్ చరణ్ సినీ కెరీర్ లో ఒక మంచి మూవీ గా నిలిచింది. ధృవ 2 మూవీ కి సంబంధించిన తారాగణం, సాంకేతిక నిపుణుల వివరాలు త్వరలోనే వెల్లడవుతాయని సమాచారం. ధృవ మూవీ వలే ధృవ 2 మూవీ కూడా ప్రేక్షకులను అలరిస్తుందనడంలో సందేహం లేదు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here