ప్రముఖ నటుడు దామరాజు ఇక లేరు

Famous Actor Damaraju Narasimha Rao Passed Away,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Damaraju Narasimha Rao Is No More ,Star Actor Damaraju Narasimha Rao Latest News,Damaraju Narasimha Rao Movies,Damaraju Narasimha Rao RIP,Damaraju Narasimha Rao Demise,Tollywood Actor Damaraju Narasimha Rao Lost His Life,Damaraju Narasimha Rao Passes Away,Senior Tollywood Actor Damaraju Narasimha Rao No More,Tollywood Celebs About Damaraju Narasimha Rao Demise

సినీ , నాటక రంగాలలో రాణించిన ప్రముఖ నటుడు దామరాజు వెంకట లక్ష్మీ నరసింహా రావు (79) బుధవారం రాత్రి హైదరాబాద్ లో కన్ను మూశారు. ప్రముఖ దర్శకుడు, నాటక రంగ పితామహుడు చాట్ల శ్రీరాములు శిష్యుడు దామరాజును దర్శకరత్న దాసరి తాత మనవడు మూవీ తో సినీరంగానికి పరిచయం చేశారు. దామరాజు పలు చిత్రాలలో నటించారు.

రుతు రాగాలు, ఆనంద ధార , చదరంగం, అన్వేషిత తదితర టివి సీరియల్స్ లో నటించి దామరాజు బుల్లితెర పై తనదైన ముద్ర వేశారు . రచయితగా పలు నాటకాలు రచించి, దర్శకత్వం వహించారు. నాటక రంగం లో ఉత్తమ రచయిత, హాస్యనటుడు, దర్శకుడిగా అవార్డ్స్ అందుకొన్నారు. RTC లో పదవీ విరమణ చేసి సేంద్రియ ఎరువులతో పంటలు పండించి , ఉత్తమ రైతు (2018 )అవార్డ్ ఉప రాష్ట్రపతి వెంకయ్య నాయుడు చేతుల మీదుగా దామరాజు అందుకొన్నారు. దామరాజు మరణం నాటక రంగానికి తీరని లోటు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here