కొత్త దర్శకుడితో శ్రీవిష్ణు మూవీ

Sree Vishnu To Work With A Debutant Director,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Sree Vishnu Latest News,Sree Vishnu Upcoming Movie News,Sree Vishnu Next Film News,Sree Vishnu New Movie Updates,Sree Vishnu Next Project Details

వైవిధ్య భరిత పాత్రలలో విభిన్న కథాంశాల చిత్రాలలో హీరోగా నటిస్తున్న శ్రీవిష్ణు నటించిన నీదీ నాదీ ఒకే కథ, మెంటల్ మదిలో, బ్రోచేవారెవరురా మూవీస్ ఘనవిజయం సాధించాయి. సెలెక్టివ్ గా మూవీస్ లో నటిస్తున్న శ్రీవిష్ణు ఇప్పుడు ఒక కొత్త దర్శకుడి మూవీ లో నటించడానికి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. ఈ మూవీ ఒక వినూత్న కథతో రూపొందనుంది.

పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్స్ పై హాసిత్ గోలి దర్శకత్వంలో శ్రీవిష్ణు హీరోగా ఒక మూవీ రూపొందనుంది. దర్శకుడు హాసిత్ సక్సెస్ ఫుల్ మూవీస్ దర్శకుడు వివేక్ ఆత్రేయ వద్ద రచన, దర్శకత్వ విభాగం లో పనిచేశారు. నిర్మాతలు టి జి. విశ్వ ప్రసాద్, అభిషేక్ అగర్వాల్ మాట్లాడుతూ .. శ్రీ విష్ణు, హాసిత్ వంటి ప్రతిభావంతులతో సినిమా నిర్మించడం సంతోషంగా ఉందని, ఒక కొత్త కథ తో రూపొందే ఈ చిత్రం త్వరలో ప్రారంభం కానుందని, మిగతా తారాగణం, టెక్నీషియన్స్ వివరాలు త్వరలో ప్రకటిస్తామని తెలిపారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here