చాణక్య మూవీ సెన్సార్ పూర్తి

AK ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్ పై తిరు సుబ్రమణ్యం దర్శకత్వంలో యాక్షన్ హీరో గోపీచంద్ కథానాయకుడిగా రూపొందిన స్పై థ్రిల్లర్ చాణక్య మూవీ 5వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. మెహరీన్ , జరీన్ ఖాన్ కథానాయికలు. బాలీవుడ్ నటి జరీన్ ఖాన్ చాణక్య మూవీ తో టాలీవుడ్ కు పరిచయమవుతున్నారు. విశాల్ చంద్ర శేఖర్ సంగీతం అందించారు.

చాణక్య మూవీ ఫస్ట్ లుక్, టీజర్, ట్రైలర్ ప్రేక్షక అభిమానులను ఆకట్టుకొన్నాయి. ఈ మూవీ తాజాగా సెన్సార్ ఫార్మాలిటీస్ పూర్తి చేసుకొంది. U /A సర్టిటిఫికేట్ ను సెన్సార్ బోర్డ్ జారీ చేసింది. రాజస్థాన్ రాష్ట్రం లో చిత్రీకరణ జరుపుకున్న యాక్షన్ సీన్స్ చాణక్య మూవీ లో హై లెట్ గా ఉన్నాయని సమాచారం. ఈ స్టైలిష్ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ మూవీ కై ప్రేక్షకులు, అభిమానులు ఆసక్తి తో ఎదురుచూస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here