గోవా షెడ్యూల్ పూర్తిచేసుకున్న ‘డిస్కో రాజా’

Disco Raja Goa Schedule Wrapped Up,Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Updates,Disco Raja Movie Goa Schedule,Disco Raja Movie Latest News,Disco Raja Movie Schedule Details,Disco Raja Movie 2019,Ravi Teja New Disco Raja Movie Updates

మాస్ మహారాజా రవితేజ న‌టిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘డిస్కో రాజా’. సైన్స్ ఫిక్షన్ యాక్షన్ థ్రిల్లర్‌గా రూపొందుతున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో రవితేజ తండ్రీకొడుకులుగా డ్యూయెల్ రోల్‌లో దర్శనమివ్వనున్నాడు. ఎస్.ఆర్.టి.ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ పతాకంపై రామ్ తాళ్ళూరి నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి వీఐ ఆనంద్ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తున్నాడు. రవితేజ సరసన పాయల్ రాజ్‌పుత్, నభా నటేష్, తాన్యా హోప్ క‌థానాయికలుగా నటిస్తుండ‌గా… సునీల్, రామ్‌కీ, బాబీ సింహా ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.

ఇదిలా ఉంటే… మెరుపువేగంతో చిత్రీకరణ జరుపుకుంటున్న ఈ ఇంట్రెస్టింగ్ ప్రాజెక్ట్… తాజాగా గోవా షెడ్యూల్‌ను పూర్తి చేసుకుంది. ఈ షెడ్యూల్‌లో భాగంగా కొన్ని కీలక సన్నివేశాలతో పాటు రెండు పాటలను కూడా తెరకెక్కించారని స‌మాచారం. త్వ‌ర‌లోనే కొత్త షెడ్యూల్ ప్రారంభం కానుంది. కాగా… యువ సంగీత సంచ‌ల‌నం ఎస్.ఎస్.థమన్ బాణీలు అందిస్తున్న ‘డిస్కో రాజా’… క్రిస్మస్‌ కానుకగా డిసెంబర్ 20న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here