డబ్బింగ్ ప్రారంభించిన ‘భీష్మ’

#Bheeshma, Bheeshma Movie Dubbing Commences, Bheeshma Movie Updates, Bheeshma Telugu Movie Latest News, Latest Telugu Movies News, Nithiin Bheeshma Movie Dubbing Starts, Nithiin Bheeshma Movie Latest Update, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates

నితిన్, రష్మిక మందన్న జంటగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘భీష్మ’. “సింగల్ ఫరెవర్” అన్న ఉప శీర్షికతో రూపొందుతున్న ఈ రొమాంటిక్ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌ను ‘ఛలో’ ఫేమ్ వెంకీ కుడుముల తెరకెక్కిస్తున్నాడు. ‘వెన్నెల’ కిషోర్, హెబ్బా పటేల్ కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని… సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ పతాకంపై సూర్యదేవర నాగ వంశీ నిర్మిస్తున్నాడు.

ప్రస్తుతం ఈ సినిమాకు సంబంధించిన చిత్రీకరణ శరవేగంగా జరుగుతోంది. మరోవైపు చిత్ర కథానాయకుడు నితిన్ తన పాత్రకు డబ్బింగ్ చెప్పడం మొదలు పెట్టారని సమాచారం. కాగా… క్రిస్మస్ కానుకగా ఈ చిత్రాన్ని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురావడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

మ‌రి… గ‌త కొంత‌కాలంగా విజ‌యాలకు దూర‌మైన నితిన్‌… ‘భీష్మ’తోనైనా సక్సెస్ ట్రాక్ లోకి వస్తాడేమో చూడాలి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here