మరో బంపర్ ఆఫర్ కొట్టేసిన త్రిష..!

#Trisha, Actress Trisha Latest News, Heroine Trisha Next Film Updates, Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates, Trisha Bags Another Bumper Offer, Trisha New Movie News, Trisha Upcoming Movie News, Trisha Upcoming Project Details

జీతూజోసఫ్‌, మోహన్‌లాల్‌ దర్శకత్వం లో వచ్చిన ‘దృశ్యం’ ఎంత ఘన విజయం సాధించిందో ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. ఈ సినిమాను తెలుగు, తమిళ్, కన్నడ, హిందీ లో కూడా రీమేక్ చేశారు. ఇక ఇప్పుడు ఈ కాంబినేషన్ మరోసారి రిపీట్ అవుతుంది. మోహన్‌లాల్‌, జీతూజోసఫ్‌ కలయికలో మరో థ్రిల్లర్ తెరకెక్కనుంది.

ఇక తాజా సమాచారం ప్రకారం ఈ సినిమాలో త్రిష నటించనున్నట్టు తెలుస్తుంది. ‘హేజూడ్‌’ సినిమాతో గత ఏడాది మలయాళంలో అరంగేట్రం చేసింది త్రిష. రొమాంటిక్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌గా తెరకెక్కిన ఈ సినిమా మంచి విజయాన్ని దక్కించుకున్నది. తాజాగా మోహన్‌లాల్‌కు జోడీగా మలయాళంలో రెండో సినిమాను గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చినట్టు తెలుస్తుంది. విదేశీ నేపథ్యంలో రూపొందుతున్న సినిమా కాబట్టి ఈజిప్ట్‌, కెనడా పలు దేశాల్లో ఇంకా ఢిల్లీ, కేరళ లో కూడా ఈ సినిమాను తెరకెక్కించేందుకు చిత్రబృందం సన్నాహాలు చేస్తున్నది. నవంబర్ లో ఈ సినిమాను సెట్స్ పైకి తీసుకెళ్లనున్నారు.

అభిషేక్ ఫిలిమ్స్ బ్యానర్ పై ఈ సినిమాను నిర్మిస్తున్నారు. ఇందులో మోహన్‌లాల్‌ పాత్రతో సమానంగా ఛాలెంజింగ్‌గా త్రిష పాత్ర ఉంటుందని చిత్రబృందం చెబుతున్నది. మరి చూద్దాం ఈ సినిమా కూడా త్రిషకు సక్సెస్ తెచ్చిపెడుతుందేమో.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here