ప్రభాస్ కి టచ్ లో పూరీ..!

Prabhas And Puri Jagannadh Project On Cards??,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Prabhas Upcoming Movie News,Prabhas Next Film Updates,Prabhas New Movie News,Puri Jagannadh Next Film Updates,Puri Jagannadh New Movie With Prabhas,Puri Jagannadh Upcoming Project With Prabhas

చాలా ప్లాప్స్ తర్వాత రామ్ తో ఇస్మార్ట్ శంకర్ సినిమా తీసీ ఇస్మార్ట్ గా హిట్ కొట్టాడు పూరీ జగన్నాథ్. ఈ సినిమా తరువాత ఫామ్ లోకి వచ్చి వెంటనే ప్రస్తుతం ఇండస్ట్రీ మోస్ట్ వాంటెడ్ హీరో అయిన విజయ్ దేవరకొండతో సినిమా చేయడానికి రెడీ అయిపోయాడు. ఇదిలా ఉండగా ఇప్పుడు మరో వార్త వినిపిస్తుంది.

అదేంటంటే.. ప్రభాస్ ను లైన్లో పెట్టే పనిలో పూరి ఉన్నాడనే టాక్ ఫిల్మ్ నగర్ లో వినిపిస్తోంది. గతంలో వీరిద్దరి కాంబినేషన్ లో బుజ్జిగాడు సినిమా వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు మళ్ళీ ప్రభాస్ తో సినిమా చేయడానికి ట్రై చేస్తున్నాడట. గతంలో మహేశ్ బాబుతో చేయాలనుకున్న ‘జనగణమన’ కథనే ప్రభాస్ కు చెప్పగా నచ్చిందని చెప్పడట. ఇక ప్రభాస్ అలా చెప్పిన దగ్గర నుంచి పూరి ఆయనకి టచ్ లో ఉంటున్నాడట.

ఇక ప్రభాస్ రీసెంట్ గా సాహో సినిమాతో డీసెంట్ హిట్ కొట్టాడు. కానీ బాహుబలి సినిమాతో ప్రభాస్ రేంజ్ పూర్తిగా మారిపోయింది. సాహో సినిమాతో ఆ రేంజ్ ఇంకా మారిపోయింది. సాహూ తర్వాత జిల్ ఫేమ్ రాధా కృష్ణ డైరెక్షన్ లో ‘జాన్’ అనే సినిమాలో నటిస్తున్నాడు. మరి ఈ పరిస్థితిలో ప్రభాస్ పూరీ కి ఓకే చెపుతాడా? చూద్దాం ఏం జరుగుతుందో..!

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here