‘నిశ్శబ్ధం’ అనుష్క ఫస్ట్ లుక్ రిలీజ్

#Nishabdham, Actress Anushka Shetty New Movie First Look, Anushka Shetty Nishabdham First Look, Heroine Anushka Shetty Latest Movie First Look, latest telugu movies news, Nishabdham – Anushka Shetty Wows In First Look, Nishabdham First Look, Nishabdham Movie Updates, Nishabdham Telugu Movie First Look, Nishabdham Telugu Movie Latest News, NishabdhamMovie First Look, Telugu Film News 2019, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Updates

భాగమతి సినిమా తర్వాత అనుష్క ప్రధాన పాత్రలో తెరకెక్కుతున్న సినిమా ‘నిశ్శబ్ధం’. హేమంత్ మధుకర్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా పూర్తి షూటింగ్ యూఎస్ లోనే జరుపుకుంటుంది. ప్రస్తుతం చిత్రీకరణ తుదిదశకు చేరుకున్న నేపథ్యంలో ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు మొదలుపెట్టింది చిత్రయూనిట్.

దీనిలో భాగంగానే ఈ రోజు ఈ సినిమాలోని అనుష్క ఫస్ట్ లుక్ ను రిలీజ్ చేశారు. ‘సాక్షి’ అనే ఒక చిత్రకారిణిగా ఈ పోస్టర్లో ఆమె కనిపిస్తోంది. అనుష్క లుక్ డిఫరెంట్ గా ఆకట్టుకునేలా ఉంది.

కాగా ఈ సినిమాలో అనుష్కతో పాటు మాధవన్, అంజలి, షాలిని పాండే, శ్రీనివాస్ అవసరాల, సుబ్బరాజు, మైఖేల్ మ్యాడ్సన్ కీలక పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. కోన ఫిల్మ్ కార్పొరేషన్, పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్స్ పై టీజీ విశ్వప్రసాద్, వివేక్ కూచిభొట్ల, కోన వెంకట్ నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాకు గోపిసుందర్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. తెలుగు,తమిళ, ఇంగ్లీష్,మలయాళ, హిందీ భాషలలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాను తెలుగు లో నిశ్శబ్ధం టైటిల్ తోను, మిగతా భాషలలో సైలెన్స్ టైటిల్ తో రిలీజ్ చేస్తున్నారు. మరి భాగమతి మూవీ తరువాత అనుష్క నటించిన నిశ్శబ్ధం మూవీ పై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. ఈ సినిమాతో కూడా అనుష్క సూపర్ హిట్ అందుకుంటుందేమో చూద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here