ముందే వ‌స్తున్న `అల వైకుంఠ‌పుర‌ములో` టీజ‌ర్‌

Ala Vaikunthapuramulo Teaser To Be Out Soon,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Ala Vaikunthapuramulo Movie Updates,Ala Vaikunthapuramulo Telugu Movie Latest News,Allu Arjun Ala Vaikunthapuramulo Movie Teaser Releasing Soon,Stylish Star Allu Arjun Ala Vaikunthapuramulo Movie Teaser Releasing Soon,Ala Vaikunthapuramulo Telugu Movie Teaser To Be Out Soon,#AlaVaikunthapuramulo

`నా పేరు సూర్య‌` తరువాత ఏడాదికి పైగా గ్యాప్ తీసుకున్న స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌… ప్ర‌స్తుతం ఏస్ ఫిల్మ్ మేక‌ర్ త్రివిక్ర‌మ్ శ్రీ‌నివాస్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న‌ `అల వైకుంఠ‌పుర‌ములో`లో న‌టిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌గా తెర‌కెక్కుతున్న‌ ఈ సినిమాలో బ‌న్నీకి జోడీగా పూజా హెగ్డే న‌టిస్తోంది. ట‌బు, నివేదా పెతురాజ్‌, సుశాంత్, న‌వ‌దీప్‌, జ‌య‌రామ్ త‌దిత‌రులు కీల‌క పాత్ర‌లు పోషిస్తున్నారు. ప్ర‌స్తుతం శ‌ర‌వేగంగా చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుపుకుంటున్న ఈ సినిమాకి సంబంధించిన టీజ‌ర్‌ను త్రివిక్ర‌మ్ పుట్టిన‌రోజు సంద‌ర్భంగా న‌వంబ‌ర్ 7న రిలీజ్ చేయ‌బోతున్న‌ట్లు వార్త‌లు వినిపించాయి. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… అంత‌కంటే ముందే అంటే ద‌స‌రాకే ఈ టీజ‌ర్‌ని విడుద‌ల చేయ‌బోతున్న‌ట్లు తెలిసింది.

గీతా ఆర్ట్స్‌, హారికా అండ్ హాసిని క్రియేష‌న్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న `అల వైకుంఠ‌పురములో` 2020 సంక్రాంతికి రిలీజ్ కానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here