గాయాలు కాదు తీపి గుర్తులు..!

2019 Latest Telugu Film News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News, Sudheer Babu Injured on the Sets of V Movie, Sudheer injured on the V Movie sets , Sudheer Babu Injured, Sudheer Babu Latest Movie News, V movie Shooting Updates, Sudheer Babu Starrer V Movie Latest News

ఇంద్రగంటి మోహనకృష్ణ దర్శకత్వంలో నాని హీరో గా ‘వి’ సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ ను జరుపుకుంటుంది. ఇక ఈ సినిమాలో నాని నెగిటివ్ షేడ్ లో కనిపించనున్నట్టు గత కొద్దికాలంగా వార్తలు వస్తున్న సంగతి కూడా తెలిసిందే. ఇదిలా ఉండగా ఈ సినిమాలో సుధీర్ బాబు కూడా మరో హీరో గా నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇక తాజాగా ఈ సినిమా షూటింగ్ లో భాగంగా తన చేతికి అయిన గాయాల్ని తలుచుకుంటూ.. ట్విట్టర్ ద్వారా ఓ ఫోటోని పోస్ట్ చేస్తూ స్వీట్ మెమోరీస్ అంటూ పోస్ట్ లో పేర్కొన్నాడు..

ఇక సినిమాలో నివేదా థామస్, అదితి రావు హైదరి హీరోయిన్లు గా నటిస్తున్నారు. శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై దిల్ రాజు ఈ సినిమాను నిర్మిస్తున్నాడు. మరి ఇంద్రగంటి, నాని కాంబినేషన్ లో వచ్చిన ‘అష్టా చమ్మా’, ‘జెంటిల్ మన్’ సినిమాలు హిట్ అయ్యాయి. వీరిద్దరి కాంబినేషన్ లో వస్తున్న మూడో సినిమా కావడంతో.. ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలే ఉన్నాయి. మరి వీరు హ్యాట్రిక్ కొడతారో..? లేదో..? తెలియాలంటే కొద్దీ రోజులు వెయిట్ చేయాల్సిందే.

ప్రస్తుతం నాని నటించిన గ్యాంగ్ లీడర్ రిలీజ్ కు సిద్ధంగా ఉంది. ఈ నెల 13వ తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్న ఈ సినిమాపై ప్రేక్షకుల్లో మంచి అంచనాలున్నాయి. మరి చూద్దాం ఏం జరుగుతుందో..!

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here