‘అంధాధున్’ రీమేక్ ని డైరెక్ట్ చేయనున్న హరీష్ శంకర్?

2019 Latest Telugu Film News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News,Harish Shankar signs a Bollywood Remake, Harish Shankar to Direct Andhadhun Telugu Remake?, Andhadhun Telugu Remake, Andhadhun Telugu Remake Latest News, Andhadhun Telugu Remake by Harish Shankar, Harish Shankar Next Project Andhadhun Telugu Remake

శ్రీరామ్ రాఘవన్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన హిందీ చిత్రం ‘అంధాధున్’. ఆయుష్మాన్ ఖురానా, రాధికా ఆప్టే, టబు ముఖ్య పాత్రల్లో నటించిన ఈ సినిమా ఘన విజయం సాధించడమే కాకుండా… మూడు జాతీయ పురస్కారాల(ఉత్తమ నటుడు, ఉత్తమ హిందీ చిత్రం, ఉత్తమ స్క్రీన్‌ప్లే)ను కూడా సొంతం చేసుకుంది. ఇదిలా ఉంటే… ప్రస్తుతం ఈ సినిమాని తెలుగులో రీమేక్ చేయడానికి సన్నాహాలు జరుగుతున్నాయి. నితిన్ హీరోగా తెరకెక్కనున్న ఈ చిత్రాన్ని నితిన్ హోమ్ బ్యానర్ శ్రేష్ఠ్‌ మీడియా, వయాకామ్‌ 18 మోషన్ పిక్చర్స్ సంయుక్తంగా నిర్మించనున్నట్టు స‌మాచారం.

అంతేకాదు… ఈ చిత్రానికి హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వం వహించనున్నట్టు తెలిసింది. ఇప్పటికే ఈ విషయమై హ‌రీష్‌ని నిర్మాతలు సంప్రదించారని… ప్రస్తుతం వీరి మధ్య చర్చలు సాగుతున్నాయని టాక్. రానున్న రోజుల్లో ‘అంధాధున్’ రీమేక్ పై మరింత క్లారిటీ వచ్చే అవకాశం ఉంది.

మరి… హిందీ నాట ఘనవిజయం సాధించిన ‘అంధాధున్’ తెలుగులోనూ అదే బాట పడుతుందేమో చూద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here