వినికిడి లోపం ఉన్న త‌ల్లి పాత్ర‌లో శ్రియ‌?

2019 Latest Telugu Film News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News, Shriya Saran In A Different Role, A Different Role by Shriya Saran, Shriya Saran To Do Mother Character In Next, Shriya Saran to become mother in Her Next, Shriya Saran to once again play a mother in her next film

శ్రియా శరన్‌… నిన్న‌టి త‌రం అగ్ర క‌థానాయిక‌. అందానికి చిరునామాగా నిలచిన ఈ టాలెంటెడ్ బ్యూటీ… పలు చిత్రాల్లో అభిన‌యానికి ప్రాధాన్యమున్న పాత్రల్లోనూ క‌నిపించి ప్రేక్షకుల మెప్పు పొందింది. కాగా… ఇప్పుడు మరోసారి యాక్టింగ్‌కి స్కోప్ ఉన్న క్యారెక్టర్‌లో నటించడానికి సిద్ధపడుతోందట ఈ ఉత్త‌రాది సోయ‌గం.

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… నూతన దర్శకురాలు సృజన ఓ కాన్సెప్ట్ ఓరియెంటెడ్ ఫిల్మ్‌ని తెర‌కెక్కిస్తోంది. కాగా… ఇందులో ఓ ఆస‌క్తికరమైన పాత్ర కోసం శ్రియను ఎంపిక చేసిందట చిత్ర బృందం. వినికిడి లోపం ఉన్న త‌ల్లి పాత్ర‌లో శ్రియ క‌నిపిస్తుంద‌ని… ఓ ఎమోషనల్ జర్నీగా ఆమె పాత్ర సాగుతుంద‌ని స‌మాచారం. శ్రియ లీడ్ రోల్ పోషిస్తున్న ఈ సినిమాలో… ఇతర పాత్రలు కూడా ఆకట్టుకునేలా ఉంటాయ‌ని చిత్ర వ‌ర్గాలు పేర్కొంటున్నాయి.

ఇదిలా ఉంటే… గతంలో శ్రియ తల్లి పాత్రలో నటించిన ‘మనం’, ‘గోపాల గోపాల’, `దృశ్యం` (హిందీ), ‘గౌతమీ పుత్ర శాతకర్ణి’ చిత్రాలు విజయం సాధించ‌డంతో పాటు ప్రేక్షకుల మన్ననలను కూడా పొందాయి. ఈ నేపథ్యంలో… మరోసారి తల్లి పాత్రలో క‌నిపించ‌డ‌మే కాకుండా ఓ డిఫ‌రెంట్ రోల్‌లో ద‌ర్శ‌న‌మ‌వివ్వ‌నున్న శ్రియకు… ఈ కొత్త ప్ర‌య‌త్నం ఎంతవరకు కలిసొస్తుందో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here