యాక్ష‌న్ మోడ్‌లో బాల‌య్య‌

2019 Latest Telugu Film News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News, Balakrishna In Action Mode, Balakrishna gets into action mode for his next, Balakrishna Latest Movie News, Balakrishna Next Project Details, Balakrishna Again to Do Action Movie

`జై సింహా` త‌రువాత నటసింహ నందమూరి బాలకృష్ణ, ద‌ర్శ‌కుడు కె.ఎస్.రవికుమార్ కాంబినేషన్‌లో మ‌రో యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్ తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇంకా పేరు నిర్ణయించని ఈ సినిమాలో సోనాల్ చౌహాన్‌, వేదిక కథానాయికలుగా న‌టిస్తుండ‌గా… భూమికా చావ్లా, ప్రకాష్ రాజ్, జయసుధ ఇతర కీల‌క పాత్ర‌లు పోషిస్తున్నారు.

ఇదిలా ఉంటే… ఇటీవల థాయ్‌లాండ్‌లో తొలి షెడ్యూల్‌ను పూర్తి చేసిన చిత్ర బృందం… గురువారం నుంచి (సెప్టెంబర్ 5) రామోజీ ఫిల్మ్ సిటీలో రెండో షెడ్యూల్‌ను ప్రారంభించింది. బాలకృష్ణ వేదపండితుల మధ్య కూర్చుని యాగం చేస్తున్న సన్నివేశంతో పాటు… ఫైట్ మాస్టర్లు అన్బు, ఆరవి నేతృత్వంలో బాలయ్య‌, కొంతమంది ఫైటర్లపై పోరాట ఘ‌ట్టాన్ని కూడా తెరకెక్కిస్తున్నారని సమాచారం.

కాగా…ఈ చిత్రంలో బాలయ్య పోలీస్ ఆఫీస‌ర్‌గానూ, గ్యాంగ్‌స్ట‌ర్‌గానూ రెండు షేడ్స్ ఉన్న పాత్రలో కనిపించనున్నట్టు తెలుస్తోంది. చిరంతన్ భట్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌ను ప్రముఖ నిర్మాత సి.కళ్యాణ్ నిర్మిస్తున్నారు. 2019 క్రిస్మ‌స్ కానుక‌గా డిసెంబర్ 21న ఈ సినిమాని విడుద‌ల చేయ‌డానికి స‌న్నాహాలు చేస్తున్నారు..

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here