మెగాస్టార్ కు జోడీగా ఇలియానా..?

2019 Latest Telugu Film News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News, Megastar Chiranjeevi To Pair Up With Ileana, Megastar Net With Ileana, Megastar Chiranjeevi Latest Movie News, Not Ileana D Cruz In Talks For Chiranjeevi, Ileana DCruz to star opposite Chiranjeevi in Koratala Next

మెగాస్టార్ చిరంజీవి ప్రస్తుతం స్వతంత్ర సమరయోధుడు ఉయ్యాల వాడ నరసింహా రెడ్డి జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా తెరకెక్కిన సైరా సినిమా పనుల్లో బిజీ గా వున్నాడు. షూటింగ్ ను పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటుండగా.. మరో వైపు ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు షురూ చేశారు. ఇక ఈ సినిమాను ఆక్టోబర్ 8 వ తేదీన రిలీజ్ చేయనున్నారు.

ఇదిలా ఉండగా ఈ సినిమా తర్వాత చిరంజీవి కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో ఓ ఓ సినిమా చేయబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాను కూడా రామ్ చరణ్ నిర్మిస్తున్నాడు. ఇక ఈసినిమాలో హీరోయిన్ ముందు అనుష్క, కాజల్ పేర్లు వినిపించగా.. ఇప్పుడు తాజాగా మరో పేరు వినిపిస్తుంది. ఆ హీరోయిన్ ఎవరో కాదు.. ఒకప్పుడు టాలీవుడ్ లో టాప్ హీరోయిన్ గా హైయెస్ట్ రెమ్యూనరేషన్ తీసుకున్న ఇలియానా. ఇలియానాను కొరటాల సినిమాలో కథానాయికగా ఎంపికచేసుకోవాలని చిత్రబృందం నిర్ణయించుకుందట. ఇప్పుడు ఈ వార్త టాలీవుడ్‌లో జోరుగా ప్రచారంలో ఉంది.

2012 సినిమాలో దేవుడు చేసిన మనుషులు సినిమా తర్వాత టాలీవుడ్ కి దూరమైంది ఇల్లీ బేబీ. ఆ తర్వాత మళ్ళీ రవితేజ తో ‘అమర్ అక్బర్ ఆంటోనీ’ సినిమాతో తెలుగులో రీ ఎంట్రీ ఇచ్చారు. ఆ సినిమా అనుకున్నంత విజయం దక్కించుకోలేకపోయింది. ఇప్పుడు చిరు తో జోడీ కట్టనున్నట్టు వార్తలు వస్తున్నాయి. మరి దీనిపై క్లారిటీ రావాలంటే మాత్రం కొద్దిరోజులు వెయిట్ చేయాల్సిందే. మరి చూద్దాం గోవా బ్యూటీ కి ఈ సినిమాలో నటించే అవకాశం దక్కుతుందో? లేదో?.

మరోపక్క ఇలియానా హిందీలో పాగల్‌పంతి సినిమాతో బిజీగా ఉన్నారు. అనీజ్ బాజ్మీ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ సినిమాలో జాన్ అబ్రహం, అర్షద్ వార్సి, కృతి కర్బంద, అనిల్ కపూర్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here