విలన్ గా మారిన కుమారి 21ఎఫ్ భామ..?

2019 Latest Telugu Film News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News, Kumari 21F Fame Hebah Patel Turns Villain, Hebah Patel Turns Villain, Hebah Patel To Act as Villain, Hebah Patel To Act in Negative Role, Hebah Patel Ropped An interesting Role, Hebah Patel Latest movie news

‘కుమారి 21ఎఫ్’ సినిమాతో టాలీవుడ్ లోకి అడుగుపెట్టిన హెబ్బాపటేల్ మొదటి సినిమాతోనే యూత్ లో మంచి క్రేజ్ ను సంపాదించుకుంది. ఇక ఆ సినిమా తర్వాత వరుస సినిమాల్లో నటించినా ఒకటి రెండు సినిమాలు తప్ప పెద్దగా ఆడిన సినిమాలు ఏమి లేవు. ప్రస్తుతం అమ్మడి చేతిలో ఏం సినిమాలు లేక సరైన అవకాశం కోసం ఎదురుచూస్తుంది. ఈ నేపథ్యంలో తాజాగా ఇప్పుడు హెబ్బా కు మరో బంపర్ ఆఫర్ దక్కినట్టు తెలుస్తుంది.

వెంకీ కుడుముల దర్శకత్వంలో నితిన్ హీరోగా ‘భీష్మ’ రూపొందుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాలో నితిన్ సరసన నాయికగా రష్మిక మందన నటిస్తుంది. ఇక ఈ సినిమాలో లేడీ విలన్ పాత్ర కీలకంగా వుంటుందట. ఇక ఈ పాత్రలో హెబ్బా పటేల్ అయితే బాగుంటుందని భావించి హెబ్బాను అడగగా.. వెంటనే తాను ఓకే చెప్పేసిందట. ఇప్పుడు ఈ క్రేజీ వార్త ఫిల్మ్ నగర్ లో చక్కర్లు కొడుతుంది. మరి ఇప్పటి వరకూ గ్లామర్ పాత్రల్లో నటించిన హెబ్బా.. నెగెటివ్ షేడ్స్ కలిగిన ఈ పాత్రలో హెబ్బా ఏ స్థాయిలో మెప్పిస్తుందో చూడాలి. మరి ఈ సినిమాతోనైనా అమ్మాయిడికి అవకాశాలు క్యూ కడతాయేమో చూడాలి ..

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here