డిసెంబ‌ర్‌లో రానున్న విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ కొత్త చిత్రం?

2019 Latest Telugu Film News, Vijay Deverakonda New Movie To Release In December, Vijay Deverakonda New Movie Release date, Vijay Deverakonda Latest Movie News, Vijay Deverakonda Upcoming Movie Updates, Vijay Deverakonda Movie To Release in December, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

ఒక సినిమా సెట్స్‌పై ఉండగానే… మరో సినిమాను లైన్‌లో పెడుతూ… వరుస చిత్రాల‌తో బిజీగా మారుతున్నాడు యూత్ ఐకాన్ విజయ్ దేవరకొండ. ప్రస్తుతం… ఈ టాలెంటెడ్ హీరో ‘మళ్ళీ మళ్ళీ ఇది రాని రోజు’ ఫేమ్ క్రాంతి మాధవ్ దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా చేస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. రాశి ఖన్నా, ఐశ్వర్యా రాజేష్, ఇజాబెల్లి లీట్ కథానాయికలుగా నటిస్తున్న ఈ రొమాంటిక్ ఎంటర్‌టైనర్‌కు… ‘బ్రేక‌ప్’ అనే టైటిల్ ప్ర‌చారంలో ఉంది. ప్ర‌ముఖ నిర్మాణ సంస్థ‌ క్రియేటివ్ క‌మ‌ర్షియ‌ల్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ ప్రస్తుతం చిత్రీకరణ తుది దశలో ఉంది. ఇందులో విజయ్ ప్లే బాయ్ క్యారెక్టర్‌లో నటిస్తున్నట్టు సమాచారం. కాగా… ఈ చిత్రాన్ని డిసెంబర్‌లో ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురానున్నారని టాక్.

ఇదిలా ఉంటే… విజయ్ దేవరకొండ ప్రస్తుతం మల్టీలింగ్వ‌ల్‌ మూవీ ‘హీరో’లోనూ నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అలాగే… పూరీ జగన్నాథ్ డైరెక్షన్‌లో తెరకెక్కనున్న‌ ‘ఫైట‌ర్‌’లోనూ నటించనున్నాడు. జనవరిలో సెట్స్ పైకి వెళ్లనున్న ఈ సినిమా… 2020 వేసవిలో రిలీజ్ కానుందని సమాచారం. మరి… తక్కువ గ్యాప్‌లో రానున్న ఈ మూడు చిత్రాలతో… విజయ్ ఏ స్థాయి విజయాలను అందుకుంటాడో చూడాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here