‘అర్జున్ రెడ్డి’ భామ‌కు భ‌లే డీల్?

2019 Latest Telugu Film News, Arjun Reddy Fame Shalini Pandey New Movie Details, Shalini Pandey New Movie Updates, Shalini Pandey Latest Movie News, Arjun Reddy Fame Shalini Pandey, Shalini Pandey Ropped An Interesting Movie, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

‘అర్జున్ రెడ్డి’(2017) వంటి సంచ‌ల‌న చిత్రంతో తెలుగునాట కథానాయికగా తొలి అడుగులు వేసింది ఉత్త‌రాది భామ‌ షాలిని పాండే. ఆ త‌రువాత ‘మహానటి’, ‘యన్టీఆర్ కథానాయకుడు’, ‘118’ వంటి చిత్రాలతోనూ నటిగా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ప్రస్తుతం తెలుగు, తమిళ భాషల్లో వరుస సినిమాలు చేస్తున్న ఈ భామ… ఇటీవల ‘గొరిల్లా’ అనే త‌మిళ చిత్రంతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. షాలిని న‌టించిన తాజా చిత్రం ‘100% కాదల్’(‘100% ల‌వ్’ రీమేక్‌) విడుదలకు సిద్ధం కాగా… ‘అగ్ని సిరగుగల్’, మల్టీలింగ్వ‌ల్‌ మూవీ ‘నిశ్శ‌బ్దం’ చిత్రీకరణ తుది దశకు చేరుకున్నాయి.

ఇదిలా ఉంటే… సౌత్‌లో బిజీగా ఉన్న ఈ టాలెండెట్ బ్యూటీకి తాజాగా ప్ర‌ముఖ బాలీవుడ్‌ నిర్మాణ సంస్థ నుంచి ఓ భారీ డీల్ కుదిరింద‌ని స‌మాచారం. ఆ ఒప్పందం ప్ర‌కారం… ఆ బ్యాన‌ర్‌లో నిర్మిత‌మయ్యే వ‌రుస చిత్రాల‌లో హీరోయిన్‌గా న‌టించే అవ‌కాశం షాలినికి ద‌క్కింద‌ని బాలీవుడ్ ఖ‌బ‌ర్‌. హిందీ చిత్ర పరిశ్రమలో ఈ త‌ర‌హా ఒప్పందాలు ష‌రా మామూలే. మరి… ఈ డీల్‌ను షాలిని ఏ మేర‌కు స‌ద్వినియోగం చేసుకుంటుందో చూడాలి. కాగా… ఇప్పటికే ‘మేరీ నిమ్మో’ (2018)తో బాలీవుడ్‌లో షాలిని ఎంట్రీ ఇచ్చింది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here