100 రోజులు పూర్తి చేసుకున్న మహర్షి

2019 Latest Telugu Film News, Maharshi Movie Completed 100 Days,#Maharshi100Days, Mahesh Hits A Century As Maharshi Completes 100 Days, Mahesh Babu Blockbuster Movie maharshi 100 Days Celebrations, Maharshi Telugu Movie, Mahesh Babu Starrer Maharshi Latest Movie News, 100 Days Sucessfully completed Maharshi movie, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood cinema News, Mahesh Babu Maharshi movie completes 100 days
Mahesh Babu Maharshi Movie Completes 100 Days

వంశీ పైడిపల్లి సూపర్ స్టార్ మహేష్ హీరోగా వచ్చిన సినిమా మహర్షి. ఎన్నో అంచనాలతో వచ్చిన ఈ సినిమా అన్ని అంచనాలను రీచ్ అయ్యి బాక్సాఫీస్ వద్ద మంచి వసూళ్లు సాధించింది. కమర్షియల్ ఎలిమెంట్స్ తో పాటు.. సందేశాత్మకంగా తీయడంతో రెండు తెలుగు రాష్ట్రాలలో మంచి టాక్ ను సొంతం చేసుకుంది. అంతేకాదు ఇప్పుడున్న పరిస్థితుల్లో ఇక సినిమా రెండు మూడు వారాలు ఆడటమే ఎక్కువ. అలాంటిది మహర్షి విషయంలో మాత్రం అది రివర్స్ అయింది. ఇప్పటికే 50 రోజులు పూర్తిచేసుకుని రికార్డు క్రియేట్ చేసిన మహర్షి తాజాగా మరో రేర్ ఫీట్ ను కూడా దాటింది. ఆంధ్ర ప్రదేశ్ లో ఈ మూవీ ఐదు సెంటర్స్ లో వంద రోజులు పూర్తిచేసుకుంది.

వైజాగ్,చిలకలూరిపేట,ఆదోని సెంటర్స్ లో మహర్షి నేరుగా వంద రోజుల ప్రదర్శన పూర్తి చేసుకుంది. గుంటూరు,నెల్లూరు లో మాత్రం షిఫ్టెడ్ థియేటర్లలో వంద రోజులు ఆడింది. మరి ఇప్పుడున్న పరిస్థితుల్లో ఇది గొప్ప విషయమే కదా. కాగా మహర్షి మూవీలో మహేష్ సరసన పూజా హెగ్డే నటించగా, అల్లరి నరేష్ కీలక పాత్ర చేశారు.

ప్రస్తుతం మహేష్ బాబు అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వం లో సరి లేరు నీకెవ్వరు సినిమా లో నటిస్తున్నాడు. చూద్దాం ఈ సినిమా ఎన్ని రికార్డులు క్రియేట్ చేస్తుందో.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here