‘స‌రిలేరు నీకెవ్వ‌రు’ ట్రైన్ ఎపిసోడ్ పూర్తి?

2019 Latest Telugu Film News, Sarileru Neekevvaru Team Completes Train Episode Shooting, Sarileru Neekevvaru Team shoot hilarious train episode, Bandla Ganesh Role And Episode in Sarileru Neekevvaru, Sarileru Neekevvaru Movie Latest news, Train Episode Completed by Sarileru Neekevvaru Team, Mahesh Babu Sarileru Neekevvaru Movie Latest News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, స‌క్సెస్‌ఫుల్ డైరెక్ట‌ర్‌ అనిల్ రావిపూడి కాంబినేష‌న్‌లో ‘స‌రిలేరు నీకెవ్వ‌రు’ తెర‌కెక్కుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ర‌ష్మిక మందన్న క‌థానాయిక‌గా న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రంలో… అల‌నాటి లేడీ సూప‌ర్‌స్టార్‌ విజ‌య‌శాంతి ఓ శ‌క్తిమంత‌మైన పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నున్నారు.

ఇదిలా ఉంటే… కాశ్మీర్‌లో తొలి షెడ్యూల్‌ను పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రం… తాజాగా హైదరాబాద్‌లోని అన్నపూర్ణ సెవెన్ ఏక‌ర్స్‌లో మ‌రో షెడ్యూల్‌ను కూడా ఫినిష్ చేసుకుందని టాక్‌. ఈ షెడ్యూల్‌లో భాగంగా సినిమాలో చాలా ఫన్నీగా సాగే ట్రైన్ ఎపిసోడ్‌ను తెరకెక్కించారని తెలుస్తోంది. ఫ‌స్ట్ హాఫ్‌లో వ‌చ్చే ఈ లెంగ్తీ ట్రైన్ ఎపిసోడ్‌ దాదాపు అరగంటకు పైగా సాగుతుందని… హిలేరియస్‌గా సాగే ఈ ఎపిసోడ్ సినిమాకే హైలైట్‌గా నిలుస్తుందని సమాచారం. ఇన్ సైడ‌ర్స్ టాక్ ప్రకారం… ఈ ట్రైన్ ఎపిసోడ్ తాలూకు షూటింగ్ కంప్లీట్ అయింద‌ని తెలిసింది.

కాగా… నవంబర్ కల్లా షూటింగ్‌ను కంప్లీట్ చేసి… 2020 సంక్రాంతికి చిత్రాన్ని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురానున్నారు. అనిల్ సుంక‌ర‌, `దిల్‌` రాజు, మ‌హేష్ బాబు సంయుక్త నిర్మాణంలో `స‌రిలేరు నీకెవ్వ‌రు` నిర్మిత‌మ‌వుతుండ‌గా… దేవిశ్రీ ప్ర‌సాద్ బాణీలు అందిస్తున్నాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here