సాహో వీడియో గేమ్ ట్రైలర్ రిలీజ్

రోజుకో సర్ ప్రైజ్ తో సాహో టీం ఫ్యాన్స్ ను ఉక్కిరిబిక్కిరి చేస్తుంది. ఈ సినిమా ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు మొదలుపెట్టిన దగ్గరనుండి ఏదో ఒక అప్డేట్ ఇస్తూనే వుంది. ఇప్పటికే టీజర్, పాటలు, యాక్షన్ పోస్టర్స్, రెండు రోజుల క్రితం ట్రయిలర్ ను రిలీజ్ చేసింది. ఇంకా ఆ ట్రైలర్ మూడ్ లో నుండి ఇంకా బయటకు రాకముందే… మళ్ళీ ఓ సర్ ప్రైజ్ ఇచ్చింది.

‘సాహో ది గేమ్’ పేరుతో ఓ వీడియో గేమ్ ని విడుదల చేస్తున్నట్లుగా ప్రభాస్ సోషల్ మీడియా వేదికగా ఇటీవల తెలియజేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ గేమ్ ని పబ్జీ లాంటి గేమ్ ను డిజైన్ చేసిన ప్రఖ్యాత గేమ్ డెవలపింగ్ సంస్థ ఫిక్స లాట్ ల్యాబ్స్ డెవలప్ చేయడం జరిగింది. ఇక తాజా అప్డేట్ ఏంటంటే.. ఈ వీడియో గేమ్ ట్రైలర్ ను రిలీజ్ చేశారు చిత్ర యూనిట్. మరి ఇంకెందుకు ఆలస్యం మీరు కూడా ఒకసారి చూసేయండి.

కాగా ఈ సినిమాలో ప్రభాస్ సరసన శ్రద్దా కపూర్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా.. ఇంకా నీల్ నితిన్, జాకీ ష్రాఫ్, చంకీ పాండే, లాల్, మురళీ శర్మ, వెన్నెల కిషోర్, అరుణ్ విజయ్, మందిరా బేడీ ఇలా పులువురు కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు.యువీ క్రియేషన్స్ అధినేతలు వంశీ-ప్రమోద్ అత్యంత భారీ బడ్జెట్ తో నిర్మిస్తున్నారు. తెలుగు, తమిళ్, హిందీ, మలయాళంలో ఈ సినిమాను ఆగస్ట్ 30వ తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here