ర‌వితేజ‌, రాశీఖ‌న్నా… ముచ్చ‌ట‌గా మూడోసారి?

2019 Latest Telugu Film News, Ravi Teja and Raashi Khanna to pair up for 3rd time, Ravi Teja To Act With Raashi Khanna, Raashi Khanna Ropped An Interesting oppertuniy, Raashi Khanna Latest Movie News, Ravi Teja and Raashi Khanna Again,3rd time Acting Together Ravi Teja and Raashi Khanna, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

`బెంగాల్ టైగ‌ర్‌`, `ట‌చ్ చేసి చూడు` చిత్రాల్లో జంట‌గా న‌టించి అల‌రించారు మాస్ మ‌హారాజా ర‌వితేజ‌, అందాల తార రాశీఖ‌న్నా. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… ఈ ఇద్ద‌రూ ముచ్చ‌ట‌గా మూడోసారి జోడీక‌ట్ట‌నున్నార‌ని తెలిసింది.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… `ఆర్ ఎక్స్ 100` ఫేమ్ అజ‌య్ భూప‌తి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో ర‌వితేజ `మ‌హాసముద్రం` పేరుతో ఓ సినిమా చేయ‌బోతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. డిసెంబ‌ర్ నుంచి ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న ఈ చిత్రాన్ని ఆనంది ఆర్ట్స్ సంస్థ‌ నిర్మించ‌నుంది. కాగా… ఈ చిత్రంలో ర‌వితేజ‌కి జోడీగా అదితి రావ్ హైద‌రీ న‌టించ‌నున్న‌ట్లు ఆ మ‌ధ్య వార్త‌లు వినిపించాయి. అయితే కాల్షీట్ల స‌మ‌స్య కార‌ణంగా అదితి త‌ప్పుకుంద‌ని… ఇప్పుడా పాత్ర‌లోనే రాశి న‌టించ‌నుంద‌ని టాక్‌. సిద్ధార్థ్ కీల‌క పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నున్న `మ‌హా సముద్రం` 2020 ద్వితీయార్ధంలో తెర‌పైకి రానుంది.

ఇదిలా ఉంటే… ర‌వితేజ న‌టిస్తున్న తాజా చిత్రం `డిస్కో రాజా` ప్ర‌స్తుతం ఢిల్లీలో షూటింగ్ జ‌రుపుకుంటోంది. డిసెంబ‌ర్‌లో ఈ రిలీజ్ కానుంద‌ని స‌మాచారం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here