ర‌కుల్‌… ‘భారతీయుడు 2’ షూటింగ్ టైమ్‌

2019 Latest Telugu Film News, Rakul Preet Joins Bharateeyudu 2 Movie Shooting, Rakul Preet Joins Bharateeyudu 2 Shoot, Rakul Preet Ropped An Interesting Opertunity, Bharateeyudu 2 Revived with Rakul's Portion, Rakul To Join Indian-2 Shoot In Rajahmundry, Bharateeyudu 2 Latest Movie News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

లోక నాయ‌కుడు క‌మ‌ల్ హాస‌న్‌, అగ్ర ద‌ర్శ‌కుడు శంక‌ర్ కాంబినేష‌న్‌లో వ‌చ్చిన ‘భార‌తీయుడు’(1996) ఎంత‌టి సంచ‌ల‌న విజ‌యం సాధించిందో ప్ర‌త్యేకంగా చెప్ప‌క్క‌ర్లేదు. క‌ట్ చేస్తే… 23 ఏళ్ళ త‌రువాత క‌మ‌ల్‌, శంక‌ర్ కాంబోలో మ‌ళ్ళీ ఇప్పుడు ఈ సినిమాకి సీక్వెల్ తెర‌కెక్కుతోంది. ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో కాజల్ అగర్వాల్, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్, సిద్దార్థ్‌, ఐశ్వర్యా రాజేష్, ప్రియాభవాని శంకర్, విద్యుత్ జమ్వాల్‌ ముఖ్య భూమిక‌లు పోషిస్తున్నారు. లైకా ప్రొడ‌క్ష‌న్స్ సంస్థ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది.

ఇదిలా ఉంటే… సోమ‌వారం చెన్నైలో ప్రారంభమైన తాజా షెడ్యూల్‌లో… రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ కూడా జాయిన్ అయ్యింది. ఈ షెడ్యూల్‌లో భాగంగా ర‌కుల్‌పై కొన్ని కీలక సన్నివేశాలను తెరకెక్కిస్తున్నార‌ని స‌మాచారం. కాగా… శ‌ర‌వేగంగా చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్తిచేసి… తమిళ సంవ‌త్స‌రాది సందర్భంగా 2020 ఏప్రిల్ 14న ‘భారతీయుడు 2’ను విడుదల చేయ‌డానికి స‌న్నాహాలు జ‌రుగుతున్నాయని కోలీవుడ్ టాక్‌.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here