‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’ లో అడుగుపెట్టిన లేడీ సూపర్ స్టార్

2019 Latest Telugu Film News, Lady Superstar Vijayashanthi Starts Shoot For Mahesh Movie, Lady Superstar Vijayashanthi, Vijayashanthi Starts Shoot For Sarileru Neekevvaru, Vijayashanthi Latest movie News, Sarileru Neekevvaru Movie shooting Updates, Vijaya Shanti makes a comeback in a Mahesh Babu film, Vijaya Shanti Started Shooting for Sarileru Neekevvaru, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News, Lady Superstar Vijayashanti joins sarileru neekevvaru movie shoot
Vijayashanthi Joins Sarileru Neekevvaru Shoot

అనిల్ రావిపూడి, సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు కాంబినేషన్ ‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’ సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. మొదటి షెడ్యూల్ ను పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా ప్రస్తుతం సెకండ్ షెడ్యూల్ ను శరవేగంగా జరుపుకుంటుంది. ఇక ఇటీవలే మహేష్ బర్త్ డే సందర్భం గా మహేష్ ఇంట్రడక్షన్ ను రిలీజ్ చేశారు. ఇప్పుడు తాజాగా మరో అప్ డేట్ ఇచ్చాడు అనిల్ రావిపూడి.

సరిలేరు నీకెవ్వరూ సినిమాలో లేడీ సూపర్ స్టార్ విజయశాంతి కూడా ఓ కీలక పాత్రలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే ఈ రోజు, ‘సరిలేరు నీకెవ్వరు’ షూటింగ్ లో విజయశాంతి పాల్గొన్నారు. ఈ విషయాన్ని అనిల్ రావిపూడి స్వయంగా తన ట్విట్టర్ ద్వారా తెలిపారు. 13 సంవత్సరాల తరువాత.. విజయశాంతిగారికి ఇది మేకప్ సమయం.. ఈ 13 ఏళ్లలో ఆమె క్రమశిక్షణ, నటన పట్ల ఆమె వైఖరి మరియు ఆమె చైతన్యం.. ఆమెలో ఏదీ మారలేదు.. షూటింగ్ కి స్వాగతం విజయశాంతిగారు’ అని పోస్ట్ చేశారు.

కాగా కామెడీ అండ్ యాక్షన్ ఎంటర్టైనెర్ గా తెరకెక్కనున్న ఈ చిత్రంలో రష్మిక మందన హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా… దిల్ రాజు తో కలిసి అనిల్ సుంకర నిర్మించనున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతి కానుకగా విడుదలచేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. మహేష్ మొదటిసారి ఆర్మీ ఆఫీసర్ పాత్రలో కనిపించనుండటంతో చిత్రంపై అభిమానుల్లో భారీ అంచనాలున్నాయి. మరి ఈ ఏడాది ఎఫ్ 2 తో అనిల్, మహర్షి తో మహేష్ బాబు హిట్ అందుకున్నారు… ఈ సినిమాతో వీరిద్దరు మరో హిట్ కొడతారేమో చూద్దాం..

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here