`ప్రతీ రోజు పండ‌గే` కోసం సాయితేజ్ సిక్స్ ప్యాక్‌?

2019 Latest Telugu Film News, Sai Dharam Tej Six pack body for prathi roju pandage movie, Sai Dharam Tej prathi roju pandage movie, Prathi Roju Pandage Movie Latest News, Prathi Roju Pandage, Sai Dharam Tej Six Pack Body, Six Pack Body by Sai Dharam Tej in Prathi Roju Pandage, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News

తెలుగునాట సిక్స్ ప్యాక్ ఓ ట్రెండ్‌గా మారింది. ఇప్పుడు ఈ జాబితాలో మెగాహీరో సాయితేజ్ కూడా చేర‌నున్నాడ‌ని స‌మాచారం.

ఆ వివరాల్లోకి వెళితే… సాయి తేజ్ హీరోగా మారుతి దర్శకత్వంలో `ప్రతీ రోజు పండ‌గే` పేరుతో ఓ సినిమా తెర‌కెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందుతున్న ఈ మూవీలో రెండు యాక్షన్ ఎపిసోడ్స్ ఉంటాయట. వాటిలో ఒకటి హీరో సాయి తేజ్ హోమం చేస్తుండగా వచ్చే యాక్షన్ సీన్. ఆ సీన్‌లో హీరో షర్ట్ లేకుండా ఫైట్ చేయాల్సి వస్తుందట. అందుకోసం ఫిట్‌నెస్‌తో పాటు… సిక్స్ ప్యాక్ కూడా ఉంటే బాగుంటుందని తేజు భావిస్తున్నాడట. తదుపరి షెడ్యూల్ ఈ నెల 20 నుంచి ఉండడంతో… ఫిట్‌నెస్‌ ట్రైనర్ సాయంతో వర్కౌట్ క్లాసెస్‌ను కూడా అటెండ్ అవుతున్నాడ‌ట తేజు. మరి ఫైట్ సీక్వెన్స్ కోసం తేజు చేస్తున్న ఈ సిక్స్ ప్యాక్ ప్రయత్నం ప్రేక్షకులను ఏ మేరకు రంజింప‌జేస్తుందో తెలియాలంటే మరి కొంతకాలం వేచి ఉండాల్సిందే.

కాగా… మెగా ప్రొడ్యూసర్ అల్లు అరవింద్ సమర్పణలో బన్నీ వాస్‌ నిర్మాత‌గా తెర‌కెక్కుతున్న‌ ఈ చిత్రం… 2020 సంక్రాంతి సంద‌ర్భంగా విడుదల కానుందని ప్రచారం సాగుతోంది. ఇందులో సాయితేజ్‌కి జోడీగా రాశీఖ‌న్నా న‌టిస్తోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here